Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa raisi yupo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jul 20, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Makamu wa raisi wa JMT Dk nani sijui yule (nimemsahau jina), yule mzee wa kizanzibar, yuko wapi? mzima wa afya? Mi nilidhani kwa kusafiri raisi yeye ndiye angeachiwa mikoba, lakini naona Pinda ndiye yuko responsible na kila kitu. Ameenda wapi huyu mzee?
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,461
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
    Wakati wa uchaguzi nilisema yule ni pazia tu hana kitu kichwani upepo ukija linafunuka

    siasa za zanzibar ni tofauti na siasa za bara hakuwa na uwezo wa kuwa hata katibu kata huku bara sembuse Vice president

    ila aliwekwa pale kwa siasa za majungu ya zanzibar kwa manufaa yao binafsi na si ya bara.
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yuko atakuwa anawatembeza wale wake zake wawili kwa magari ya serikali hana lolote ni makamu picha tu
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hukumwona akiwa kwenye harusi ya mdogo wa JK ikulu?
     
  5. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kweli aisee hata mm nilishasahau kama hii nchi ina makamu. Huu ndo ulikuwa wakati wake wa kushine...! Alivalie njuga suala la katibu mkuu wa Nishati na kuwawajibisha wote wanaohisika. Sioni sababu ya kumsubiri Raisi aliyeenda kula raha south na huku nyumba yake yawaka moto.
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160

    Yuko harusini ikulu bagamoyo na wakezake, akitoka huo ana rudi serengeti kupumzika lol!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi anaitwa Dokta nani tena.... aaah jina lake gumu sanaaaa... aaah... J.K. aliwahi kumuita Shababi... hivi kazi yake ni nini hasa???
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,461
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
    Kukata utepe.
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Alaaaaaaaaaaaaaaaah! hivi hii nchi kumbe tuna makamu wa raisi! Naomba mnitumie picha yake hapa jf angalau niweze kumtambua.
     
  10. s

    sindo Senior Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani nchi kaachiwa nani jamani, huenda hakuachiwa yeye.

    kauli ya mtoto wa mkulima pia inashangaza , inamaana yeye hawezi kuchukua hatua mpaka Rais aje au mtoto wa mkulima yeye ni kutetea pesho za wabunge tu
     
  11. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kwa sasa unaambiwa kazi yake ni kukata utepe, kufungua miradi mbalimbali ANATEMBEA NA MKASI MFUKONI
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu nae ni mzigo tu, anashindwa hata kujua nafasi zake, yaani hapa ndio angechomoza kucha maana Rais wakati hayupo nadhani yeye anakuwa steringi sasa si angeaanza na Jairo then Ngereja na Malima , Vasco Kikwete akirudi anakuta taarifa mezani!!!!!! lakini kama kweli ni muelewa na makamu wa rais wa ukweli
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    yupo anachunguza sehemu za kuchimba urenium maana si ni mtaalamu wa nyukilia pekee alayebaki baada ya tanzania kuogopa kumtumia kwa kuwaogopa wamarekani, sasa naona wameruhusu sijui naona harakari pale kwenye hifadhi, naogopa isije lipuka kama mbagara na ukonga, sijui nyie mwasemaje, mtaarumu mnamkimbizia kwenye siasa nchi itaendelea kweli? huyu mtaalam wa nyukilia leo hii yuko kwenye masherehe anatembea na mkasi kukata utepe!!!!
     
Loading...