Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa Raisi apitia kuwapooza maaskofu machungu ya madawa ya kulevya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Mar 2, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,889
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akiagana na Askofu Tarcisius Ngalalekumtwa (aliyevaa msalaba) wa Jimbo katoliki la Iringa alipokuwa ziarani mkoani humo.​
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,547
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 113
    Huu nao ni uzinduzi
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,889
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Bilari Makamu wa Rais busara ipo, huwezi kuona ana mkorogo wa matamshi yenye kutoa tafsiri ya kutatanisha kama Mkulu. Naona ameamua kujitahidi kusawazishwa mambo maana watu hawa ndio wenye kuwashika wapiga kura na ndio wenye kujenga na kuisafisha mioyo ya wananchi hata kiitikadi.
     

Share This Page