Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa raisi akiwa kiwira-tukuyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tbl, Feb 26, 2012.

  1. tbl

    tbl Senior Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamu wa Raisi amepita eneo la Kiwira,watoto wa shule za msingi na baadhi wa sekondari waliambiwa na walimu wao wafike barabarani kumpokea mheshimiwa wakiwa na uniform,matokeo yake wanapotawanyika wamesikika wakilalamika hivi "ameshindwa hata kushusha kioo cha gari sasa tulikuja kufanya nini" .nawatakieni jumapili njema
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    taarifa za intelijesia zimemuonya Bilal asithubutu kuwapa cheichei wakazi wa maeneo hayo kwa sababu za kiusalama.
     
  3. tbl

    tbl Senior Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe walikuwa wanawasumbua tu wana wetu wameacha hata kwenda church
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mhh, anenda wap tena hayo mambio yasiwe ya kwelekea kwetu kyela. Hatuwataki kwetu labda aje na jibu kamili la ugonjwa wa mwakyembe
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi huyu mtaalamu wa nyukilia ana roho ngumu kiasi hiki??Kafanyiwa vituko kibao lakini bado kang'ang'ana na Mbeya...ngoja waje wamfanye kitu mbaya huko.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hakufungua kioo sababu aliogopa kupingwa mawe.mbeya oyee.
     
Loading...