Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa Rais Kupanda Helkopta Kutokana na Barabara mbovu ni Usaliti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 21, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilisikia TBC jana wanasema Makamu wa Rais alikuwa Rukwa huko ziarani akafika mahali barabara zikawa mbovu sana ikabidi wamletee helkopta ya polisi asafiri nayo. kwa kuwa yeye ni kiongozi na wao serikali yao ndio imetufikisha hapa angepaswa kusafiri kwa barabara kama walivyokuwa wamepanga aone shida za watu. Kukwepa na kuagiza helkopta iletwe ni usaliti na sii uongozi bora
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usaliti mkubwa sana, kwa kiongozi madhubuti angekataa kupanda chopper,angetaka apite nae ajionee maana nae ni binadamu kama wengine wanaoitumia kila siku-watoto,kina mama wajawazito,vikongwe nk
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Helikopta hiyo iliagizwa toka wapi? Je! Ni kutoka Dar, Mbeya ama Dodoma?

    Wanashindama kuifilisi nchi?
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anawahi kukata utepe Nkasi
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angekuwa ana tumia helkopta kila siku yeye na boss wake,inge punguza gharama
    na foleni barabarani.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana kazi zake ni zipi hasa?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda ana shida na afya!
    Na kama helcopter itakuwa imetoka dsm sasa ilo wese mpaka kule!
    No wonder serikali inahaha haina ela
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alikuwa na wake zake?
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,233
    Likes Received: 11,579
    Trophy Points: 280
    mzee wa mautepe.
     
  10. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    To be honest huwa ninakasirika kila ninapomwona huyu mzee na hizi zaira zake. Hivi haswa zina tija kwa taifa? Juzi nimeona anatembelea shamba la waziri mkuu Pinda. hivi kweli of all the problems we have leo hii kiongozi wa nafas yake na msafara wake ndio kazi wanazofanya?????? Wananchi tunalalamika maisha yamekuwa magumu ila wao wanashindana kuitafuna nchi. Hizo kazi za kukata utepe hata mkuu wa wilaya si anaweza kuzifanya tukapunguza gharama. No wonder it is said siku hizi huenda huwa anatembea na mkasi na ribbon kabisa just in case akikutana na jengo la kukatia utepe asipate tabu!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Amepangiwa kazi na mkweree kuwa atakuwa anafanya safari za ndani ya nchi tu na yeye mkweree atafanya safari za majuu basi; kwahiyo msimshangae ndio majukumu aliyopangiwa!!
     
  12. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni usaliti ulio wazi maana kwa kuwa wao ni viongozi hawastahili kupata shida tunazopata wananchi we unafiliri ni kwa vp watapata uthubutu wa kutatua shida zetu wakati wao hawaonji chungu ya shida zetu?
     
  13. S

    Simcaesor Senior Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi huyu jamaa anakazi gani nchini hapa?
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na atalipwa mafao eti alikuwa kazini na sherehe ya kustaafu muda ukifika ,,,,lakini namuona kama mgonjwa au muda umeenda sana kama ana 85 years......vile
     
  15. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee wa mkasi na utepe,
    hana lolote babu,huwa nauzika sana hawa wazee wanvyofanya anasa kuzunguka kwa mambo yasiyo na tija,
    siku mkipata ajali ndio mtajifunza
     
Loading...