Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa rais Dkt Mohamed Bilal; yahuhusu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Futota, Jan 29, 2012.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani, hivi huyu makamu wa rais katika misafara yake yote ya kikazi mikoani na nje ya nchi, kuongozana na wake zake wawili, hii imekaaje ki-protokali? Maana isiwe ni ile ile kawaida ya viongozi wetu wa serikali kufuja (kaki)pato la taifa hili maskini
     
Loading...