Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa Rais azuia meli yenye hitilafu isiondoke Zanzibar.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndibalema, Sep 23, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Makamu wa pili wa rais, Balozi Ally Seif, jana usiku alilazimika kuizuia meli ya MV Serengeti ambayo hufanya safari zake Unguja na Pemba, kuendelea na safari yake ikitokea Unguja kuelekea Pembaimeelezwa sababu ya kuizuia meli hiyo ni itilafu iliyojitokeza kwenye injini.
    Hata hivyo mara baada ya abiria kugundua hitilafu hiyo walitaka kushuka lakini wahusika wa meli hiyo waliwazuia wasishuke.
    Haikujulikana mara moja mheshmiwa makamo wa rais alizipataje taarifa za tukio hilo lakini bila kutarajia mheshmiwa huyo alitoa amri kali ya kuizuia meli hiyo isitoe nanga mpaka itengenezwe, kitu ambacho kilifanyika.
    Meli hiyo iliendelea na safari kesho yake baada ya matengenezo.

    Source: Radio one Habari.

    My take:
    Mpaka amri inatolewa na mheshmiwa makamu wa Rais, inamaanisha nini?
    Vyombo husika havina 'meno'?
     
Loading...