Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa rais atua ndani ya Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Feb 27, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Baada kuwa na ziara katika mikoa ya Rukwa na Mbeya hatimaye leo ameanza ziara ya siku tatu huku kama kawaida ya mkasi wake ataendelea na ufunguzi miradi mbalimbali na hatimaye kuhitimisha ziara katika ukumbi wa siasa ni kilimo katika manispaa ya Iringa.
    Naomba kuwasilisha
     
  2. z

    zee la weza Senior Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa mkuu ila msimzomee huyo mtalaaamu wa nyukilia, halafu taarifa zlizopo ni kwamba ndie mrithi wa JK 2015
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo anazunguka kujifamiliarize na wapiga kura?
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee wa mikasi!hakika jamaa ni noma!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Iringa kubwa ataenda wapi na wapi?
     
  6. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee safari zake hizi za mikoani zinaweza kuwa zinatafuna hela ya walipa kodi kama zile safari za Vasc.o Dagam.a...! Hata hotuba zake hazieleweki vizuri anahema tu.
     
  7. D

    DOMA JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Leo atakuwa njombe,ludewa na makete
     
  8. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kesho atakuwa mufindi pale sao hill industries....huku akiwana mkasi wake
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    kuna wilaya moja ya mkoa wa pwani kitanda alichonnuliwa kiligharimu pesa ya walipa kodi shilingi milioni 8,..
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona ni mashindano sasa,wakati vasco dagama akiizunguka dunia huyu yeye kaona aizunguke tanganyika.Very very interesting.OK keep it up.
     
  11. B

    BMT JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kazi tnayo jaman kfka 2015
     
  12. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejitahidi sana kufuatilia kwa karibu mno ziara za hawa viongozi wetu, ila nyingi hazina Meno labda ile Agrey Mwanri kama atakuwa na uwezo wa kufuatilia zaidi yale mabo yote aliyoyakosaoa kule Iringa.
     
  13. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo kaz yke xaxa, amekimbia kufundsha chuo kikuu,siasa za kibongo znatia kinyaa!Kwa hyo ziara za utepe na phd yke ndo cha mana?Hollaw Tz, mmh eti mrithi wa jk nan kakuambien?Kesha kufa hyo kisiasa,akalale hko!
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hana hele huyu anataka posho tu.
     
  15. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    iringa alienda kukata utepe?
     
  16. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyie wwnyewe c mnampagia akate! Akigoma muanze kusema vibaya akikata kuwaridhisha mnaanza wa mikasi, akizungukia Tz mnasema hana posho akienda za nje atakuwa Vasco, akikaa tu obay mseme hatembelei wananchi wake ajue matatizo yao, afanye nn ss Mhe huyu jamani,
     
Loading...