Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa rais afiwa na mama yake mzazi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtu wa Pwani, Mar 30, 2008.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    habari zilizotufikia ni kuwa makamo wa rais wa tanzania au wengine humtania mzee wa kutembea na mkasi amefiliwa na mama yake mzazi.

    innalillahi wa inna ilayhi rajiiun

    mola amlaze mahala pema peponi na awape moyo wa subira wafiwa
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    R.I.P mama wa Mzee wa kutembea na mikasi
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Mar 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Thanks for putting this Mtu wa Pwani. I reported this earlier kuwa hakuwepo Musoma kwa kufiwa; then kweli kafiwa na mamake mzazi. Mungu amrehemu mzazi huyo ambaye hatunaye sasa.

    Invisible
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tunawapa pole wafiwa; Mwenyezi Mungu awape subira katika kipindi hiki cha msiba.

    Inna Lillahi, wa inna Ilaihi Raajiuun!
     
  5. K

    Kizito Member

    #5
    Mar 30, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mkubwa kwa kufiwa, jipe moyo kifo ni sehemu ya maisha Mungu mwenye wingi wa Huruma awape hekima kwenye hiki kipindi kigumu cha majonzi ya kuondokewa na mama yetu.

    Nahivi ulivyomkimya hata ukifiwa hatujui pole Brother.
     
  6. a.9784

    a.9784 Senior Member

    #6
    Mar 30, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg yetu mpendwa pole sana kwa kumpoteza mama mzazi lakini ni mipango ya mwenyezi Mungu kwani marehemu ametimiza safari yake ya hapa duniani.Japo sisi tuko huku Butiama lakini kifikra tuko pamoja.

    MUNGU AILAZE PEMA PEPONI ROHO YA MAREHAMU-AMINA
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    inna lilahi wa inna ilahi rajuun

    katika wanasiasa wetu tunaowapenda ni huyu na wote humu tuko pamoja naye kwenye kipindi hiki cha majonzi kwake

    Tunamuomba Mwenyezi Mungu amfanyie wepesi katika kipindi hiki kigumu
     
  8. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana mheshimiwa makamu wa rai wa jamhuri ya muungano wa tanzania kwa kufiwa na mama mzazi.

    mungu amlaze mahali pema.

    kumbuka kuwa:kuna hadithi ya mtume wetu muhammad (salllahu aleyhi wa'sallam) inasema hivi "muuislam/muumin yoyote anapofiliwa na MAMA YAKE MZAZI,basi ALLAH (subhanauu wa'tallah)humwambia muumini/muslam huyo kuwa SASA NI WAKATI WAKO WA KUFANYA AMALI ZAKO MWENYEWE,kwani allah anasema hakika wakati wa enzi za uhai wa mama yako tulikuwa tunakufadhilisha au tunakupa neemmah kutokana na kuwa hai mzazi wako,so kwa vile ameshafariki hivi sasa mhusika anatakiwa ajikaze kufanya amali njema kwa ajili ya nafsi yake mwenyewe."

    GT na MTU wa pwani hebu nirekebisheni kama nimekosea hiyo hadithi.
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inna lilahi Wa inna illah Rajuuna
     
  10. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Sheni wewe ni kipenzi cha watanzania...hivyo kwa niaba a familia yangu nakupa pole na kukuhakikishia kwamba tuko pamoja ktk maombi na wakati huu mgumu kwako.....naomba ukipata muda sikiliza wimbo wa 2Pac wa ""Dear Mama"".....Mama's Gheto Anthem..
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Mar 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mzee alikuwepo Butiama akijiandaa na kikao ndipo habari zilipofika. Tunampa pole nyingi yeye na familia yake yote.

    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi.

    Amina.
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Tuko pamoja nawe mzee katika harakati za kila aina.Mwenyezi mungu amekupa afya na uwezo wa kwenda kumzika mama yako ni faraja kubwa sana na pia ni majaaliwa.Hii miradi unayofungua utapata jaza na fadhila ,hapo ni kijijini Geza Ulole makazi mepya.
     
Loading...