Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu wa pili kuwa ndiyo mpokeaji wa rambi rambi wapi makamu wa kwanza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sizy, Sep 13, 2011.

  1. sizy

    sizy Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa pole sana kwa watanzania kwa msiba mkubwa wa ajali ya meli, ila katika hili naomba wadau mnijuze hivi huyu makamu wa kwanza kazi zake ni zipi maana namwona mara nyingi makamu wa pili ndio anayehusika na masuala yote ya kupokea ugeni wa rambi rambi, au jamaa ni box tu.
     
Loading...