Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makamu wa kwanza wa Rais seif sharif hamad atembelea na kusifu ujenzi wa udom

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by woyowoyo, Aug 5, 2011.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamu wa kwanza wa rais seif sharif hamad ametembelea chuo kikuu cha Dodoma kumsifu Rais jakaya kikwete kwa uamuzi wa kujenga chuo kikubwa na cha kisasa chuo hicho ni ukombozi wa Elimu ya tanzania. chanzo tbc taarifa ya habari
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ameenda kuongzea chumvi kwenye kidonda, mradi wa ujenzi wa UDOM ni ufisadi mkubwa kuliko ufisadi wowote uliofanywa na serikali ya CCM, mbaya zaiidi ni mazingira ya udini yaliyopo sasa.
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi Kikwete ndie alitoa hiyo pesa ya ujenzi toka mfukoni mwake??? ama ni pesa ya serikali??
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Watu walizoea dini fulani kuwa minority vyuoni, mfumo unafutwa taratiiiiiibu, scientifically. JMK namwamini, kimyaaaa. Unanshangaza!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    FF, sometimes u need to read btn lines, msifie ukitaka ama ukitaka kujenga apreciate snags zilizopo pia. UDOM kunaudini ulio kithiri hata kudhuru baadhi ya watu.
    <br />
    <br />
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunaomba Mungu JK asimalize kipindi chake cha Urais ili kuinusuru nchi yetu, maana ni mzigo usiobebeka! Sana sana aishie mwaka huu!
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Amen!
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Baada ya JK kumaliza muda wake magazeti yatafichua uozo na mipango yoote ya deal zake na best zake na hata fukia fukia kila uozo...sijui atajificha wapi na mkono wa sheria pia na media!!maana amechafuka sana!!hata R1 nae sijui atajificha wapi kwa mambo yao wanayofanya kama wameuziwa hii nchi!
     
  9. D

    Danniair JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikwenda kuyasifia majengo na si matunda yaliyotokana na majengo hayo. Hivi si nasikia hicho chuo pia ni mali ya watu wa nje. Au ni SU? (shirika la Umma). Chuo kimejaa mikomo kila siku bado unakenda kukisifia, au kitakuwa kama kile cha UDSM ambacho sasa mazao yake ni wala rushwa wakuu? Wasiojua kuwa nchi hii ni ya wote. Upuuuuzzzziii mtupu
     
Loading...