Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu Mwenyekiti Taifa mstaafu (TLP) ahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, May 1, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    SAKATA la wimbi la viongozi wa vyama vya siasa nchini kujiunga na Chadema, limeendelea mkoani hapa baada ya Makamu Mwenyekiti mstaafu wa TLP, Tanzania Bara, Westgate Rumambo kujiunga na chama hicho.

    Akizungumza na waandishi wa habari mjini Babati hivi karibuni, Rumambo alisema amejiunga Chadema baada ya kubaini ndicho chama pekee kinachotetea wanyonge.

    “Jamani hivi sasa TLP haina mvuto tena, kwa wana mageuzi nchini kimeonekana ni chama cha mtu mmoja kuliko Chadema ambacho kina malengo mazuri ya kukomboa Watanzania hasa wa ngazi ya chini,” alisema Rumambo.

    Alisema atatumia uzoefu wake wa harakati za kuongoza mageuzi nchini, kuhamasisha jamii na kuiimarisha Chadema mkoani hapa, ili uhuru na mabadiliko ya kweli vipatikane.

    Katibu Mwenezi wa Chadema Babati Mjini, Zahir Musa alisema wanampokea kwa mikono miwili Rumambo kwani ni mtu makini mwenye uchungu na mabadiliko.

    Musa alisema watashirikiana na Rumambo katika uendelezaji wa Chadema mkoani hapa na wanatarajia kupata ushirikiano mkubwa kutoka kwake kwani ana uzoefu wa uongozi wa mageuzi nchini.

    “Tumempokea mwanachama mpya wa Chadema na tunatarajia kumkabidhi kadi ya Chadema na kuanza mapambano ya kuhakikisha mwaka 2015 tunachukua jimbo la Babati Mjini,” alitamba Musa.

    Rumambo hakukabidhi kadi yake ya TLP kwa madai kuwa ilishapotea muda mrefu na baadhi ya wafurukutwa wa Chadema mjini Babati walimpongeza kwa uamuzi wa kujiunga Chadema.

    Walisema hivi sasa chama pekee cha upinzani kilicho na nia ya mabadiliko makini na chenye lengo la kuwafikisha wananchi wanakotaka ni Chadema pekee na ndiyo sababu vijana wengi wanaiunga mkono.

    Source HabariLeo.
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwingine!!!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema andaeni ANTIVIRUS ya kutosha kwa ajili ya ku-scann virus
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Source tu ndiyo imenifurahisha
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo Source Leo Wameandika habari za CDM?au ndiyo ile Mgonjwa akiomba uji ujue anakaribia kufa!
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwa nini mkuu, inabidi tu waandike hawana jinsi.
     
  7. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    habari zinazo uza ni za cdm za ccm ni hasara tu.
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    acheni ngano na magugu zimee pamoja siku ikifika watachujwa tu kujua ngano ipi na magugu yapi!!
     
  9. k

    kagame Senior Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nalo hili neno, kwenye msafara wa mamba kenge hawakosekani.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kesho kuna jipya kuubwa hapa arusha.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ningependa vijana zaidi CDM
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    uko vere raiti
     
  13. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hata maji yanapokuja mengi baharin huwa na vng, mawimbi hufanya kaz kuchambua.
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongereni makamanda kwa kazi nzuri.
    Mh. Lema kazi yako inaonekana, ila kuna tatizo bado huku kwenye ukanda wa pwani (Tanga - Mtwara). Nao wanahitaji elimu vile vile.
    Tukipambana kwa nguvu zote, 2015 tunawafukuza walanguzi na majambazi wa magogoni...
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280
    Ajitokeze mtu TUPINGE hapa JF Kikwete ama kabla ama baada ya kustaafu atahamia Airtel
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Karibuni tuikomboe nchi yetu........
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hakuna kijiji kina kosa wazee acha waje halafu wasiwasi wangu ni pengine vijana wameshaisha huko magambazi wamebaki mwenye mizigo yao ndani ya CCM.....
     
  18. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    CHADEMA, kemeeni upuuzi huo hapo kwenye
    red; misemo ya kimagamba. Misamiati ya magamba na makuwadi zao isiruhusiwe kuingizwa wala kuhusishwa kwa namna yoyote na mfumo wa ukombozi wa taifa letu.

    Ukiangalia kwa jicho makini, hilo neno halijaingia kwa bahati mbaya kwenye habari husika, bali limeingizwa kwa makusudi na mwandishi (wa HabariLeo) kwa malengo maalumu.

    Neno, itikadi, mtazamo, falsafa, au chochote chenye malengo au kinachofungamana kwa namna yoyote na yeyote au lolote lililo kinyume na NGUVU YA UMMA na falsafa au itikadi zake yapasa kukemewa mara moja.

    Chadema haina na wala haijawahi kuwa na magenge ya wakereketwa au wafurukutwa (naona hata kinyaa kuyaandika) ambayo kimsingi ni magenge ya kijambazi na kihuni. Ndio hawa hawa wanaofanya uhuni wa ajabu ikiwemo kuchochea fujo mitaani na hata kutuulia viongozi wetu!

    Nguvu ya Umma ni muunganiko wa umma mzima kwa ajili ya kudai haki, usawa, na hatimaye ukombozi wa taifa zima dhidi ya tabaka dogo la watawala na familia zao almaarufu kama "mkoloni mweusi". Ni harakati za kupigania heshima ya utu wa mwanadamu kwa faida ya kizazi kilichopo na kijacho.
     
  19. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Usikonde, hilo gazeti ndio linatumia lugha hizo!!

    HabariLeo=Magamba!!!
     
  20. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Mkuu nimekuelewa vizuri sana ila kwa bahati mbaya ni wachache kama wewe wanaoelewa lugha za hilo gazeti. Haya mambo yasipowekwa vizuri, misemo na lugha za aina hiyo inaweza kutumika kuuhadaa umma wakaishia kuona kumbe Chadema ni sawa tu na wale "wengine". Hapana, kila wapatapo nafasi kama kwenye mikutano n.k. viongozi wafafanue mambo haya.
     
Loading...