Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu Mwenyekiti Chadema Taifa Kuunguruma Ukonga Kesho 15/07/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Jul 14, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndugu wadau wa JF,
    Napenda kutumia fursa hii kuwatangazia kwamba kesho kutakuwa na mkutano wa hadhara katika mtaa wa Mongolandege Kata ya Ukonga, Jimbo la Ukonga kuanzia saa nane kamili mchana. Mkutano huo umeandaliwa na uongozi wa Chadema Kata ya Ukonga.

    Mgeni wa heshima katika mkutano huo atakayeongoza mashambulizi jukwaani atakuwa ni Kamanda Makamu Mwenyekiti wa Chadema (Zanzibar).

    Wadau wote wa kata ya ukonga, kata nyingine za jimbo la ukonga, pamoja na wanademokrasia wote toka majimbo jirani ya segerea, ilala na temeke mnakaribishwa sana.

    M4C with no apology!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    saaaaaaaaaafiiiiiiiiiiiii....
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Niliona juzi Mbunge wa Ukonga analialia Bungeni kwamba anataka 2015 awepo mjengoni....nilimuonea huruma mno
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi moto wa mageuzi uwake pande zote zote ili magamba yakose pa kushika!!
     
  5. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mie nimefarijika kuona ni kata ndio wameitsha mkutano huo. hii ina maana ukombozi unakuja sasa Tanganyika
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ataunguruma Kizenji?
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    M4C Daima!
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Zomba kazana kufundisha na kuwashika wanafunzi kwa akili zako hizi ni dhahiri unawaza kama Chemba Mgulu maana hata ukisoma ila ukawa mwana CCM lazima uwe kizomba zomba .Kazana labda unaweza kupata u VC hapo Chuoni siku za usoni ial sijui lini maana CCM inaishia .
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ntaendelea kutoa darsa wala hilo usiwe na hofu nalo, nadhani hata wewe unajifunza mengi humu JF.
     
  10. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Magamba wamefyata..
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Ben Saanane huyo mama hata wanaccm wenzake hawataki kumsikia.
    Kurudi mjengoni 2015 ni ndoto za alinacha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Bruker katika jimbo letu la Ukonga tumekubaliana kwamba uongozi ngazi ya kata ndio wasimamie zoezi la kuieneza M4C. Na hadi sasa tumeshafanya mikutano kama hii katika kata za kitunda, majohe, chanika, pugu na Ukonga. Hii ni mara ya pili kwa kata ya Ukonga kuwa na mkutano ndani ya kipindi cha miezi miwili.
    Ni dhahiri kwamba watu wameamua kufikisha elimu ya uraia na ukombozi kwa nguvu zote. Kinachotakiwa ni kuwaunga mkono tu ili moto uendelee kuwashwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    zomba mbona unauliza maswali kama miongozo ya migulu mchemba akiwa mjengoni!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. k

    kubenafrank Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up cdm,aluta continua viva cdm
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Basi ataunguruma kibara! Natamani nisikilize anavyoiga sauti za wachungaji wa kondoo wa bwana, kama afanyavyo Slaa na Mbowe na wengineo.
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona hamchapishi kapelo,bendera,scarf nk watu wanahitaji sana kama kjjn kwangu pale
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe tehe.
    Karibu sana zomba kesho umsikilize mpemba mwenzako anavyokandamiza kibara.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana Kamanda....
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilimsikia siku moja akiongea huko ITV ni kizenji kabisa, halafu ataweza kuiga wachungaji? kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huyu ni bendera tu hana lolote,mzanzibari na chadema wapi na wapi.chadema na mchaga plus church mzanzibar aende zake kupiga rakaa hukooo masjid,kaingia choo cha kike huku
     
Loading...