Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu Mwenyekiti Bavicha umemsikia Shibuda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Seif al Islam, May 28, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wakati jamii ya wanamabadiliko ikiendelea kujitahidi kusahau uchafu na madudu yaliyozungumzwa na John Shibuda juzijuzi hapa kwenye kikao cha nec cha CCM akikihusisha Chama cha Demokrasia na Maendeleo na ukabila na ukanda na utetezi wa hovyo kabisa na unaofedhehesha Baraza la Vijana na CHADEMA kwa ujumla alioutoa Makamu Mwenyekiti Bavicha Juliana Shonza, mbunge huyo ameibuka tena na kashfa nyingine akiwaita wapinzani kuwa ni machokoraa akidai hawana malezi ya kisiasa.

    Haya anayasema katika kipindi hiki ambacho upinzani nchini umeonyesha kukomaa na kujipanga vyema kutwaa dola.kadhalikka haya anayasema wakati chama chake cha CHADEMA kinaendelea na oparesheni za kujijenga mkioani. Kwa mantiki hiyo Shibuda anawatusi wapinzani wote nchini na kuwaita machokoraa akiwamo Juliana Shonza aliyeibuka bila hoja wala mashiko kumtetea mtu huyu mpuuzi.

    Najuliza kama Juliana yupo na amedhalilishwa kama alivyodai shibuda kadhalilishwa na heche na yeye leo amedhalilishwa kwa kuitwa choko angeibuka tena na kutoa tamko kaili la kulaani matusi ya shibuda.
     
  2. N

    Njaare JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu binti alikuwa anajiuza CCM
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We Nashonza wee, unanu akuhopeye? Amanda gasogoye.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mshahara jamani safari hii wamenikata mpaka aibu nitatoboza kweli.Ahh kumbe mambo ya shibuda wacha nikanunue dagaa
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo dada,ki ukweli mie sikuwahi kumjua,ila nilimuona jangwani akiwa kama mdudu aliyetengwa actually hakuwa na amani,and all the time alikuwa mwenyewemwenyewe kitu ambacho kwa makamanda sio cha kawaida.
    naamin atapata watu wa kumnunua ili aendelee na kauli zake za kifisadi hizo,kwanza namshangaa sana huyo mdada,kama anataka kujulikana si afanye kazi zenye matunda kwa chama ili tumuone,yaweza kuwa ni partina wa shibuda kabissssa,la sivyo kauli ya mwenyekiti itafanya kazi!
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwenye bold, kama kauli yake ilikuwa ni ya bahati mbaya lazima atakuwa anajuta, maana hiyo ni psychological (tosha) torture kwake hasa ikizingatiwa ni mwanamke.
     
  7. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna tofauti kati ya neno chokoraa na choko...hayana maana sawa.
     
  8. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    alikuwaga hawala yangu nikamtema ni kiburi sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, nilishanga kuwa kiongoziiiiiii.....
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    kwani ana mume?
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya ndiyo matokeo ya kuwa na mabwana magamba na wewe upo upinzani, yule Shosa hopeless kabisq nq hili ateteeee.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ampate wapi mwanamke kizabina bina kama yule?
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Jamani achane kudhalilisha Jinsia ya Kike ,kama yeye ana tatizo kama kiongozi basi asulubiwe kama kiongozi hayo mambo mengine musitudhalilishe wanawake ni ya kwake binafsi ana bwana hana anajiuza hajiuzi ana kiburi hana ni mambo yake binafsi sisi tuangalie hali halisi ya kiuongozi je alifanya vyema nitasema alikosea nadhani kupitia hasira ya wananchi atajua anatakiwa kuwa mfano kama kiongozi
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CHADEMA its time to join our hands and stand together. Huu mkanganyiko juu ya Shibuda usitufanye tukakosa uvumilivu na tukajikuta tunavuana nguo hadharani. Bila kujali kama huyo dada amekosea nashauri aendelee kuheshimiwa huku akielekezwa kwa staha. Tukimdhalilisha kwa kumuita kilaza au hajaolewa kumbukeni kuwa tunajidhalilisha wenyewe kama chama.. Tafakari
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Pombe za CLUB MAISHA zimemharibu shibuda
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haka kabinti kalikuwa udsm pale 1st year wakati namaliza,nikashangaa sana kusikia eti naye ni kiongozi cdm,inabidi cdm wawe makini sana na hawa vihiyo wa vyuoni.
     
  16. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mapambano lazima yashinde hitirafu za mipango yetu kabla hatujashinda; alitaka kupima umma wenye nguvu na nguvu ya umma kipi kinatangulia.
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MBONA HAKUTAMBULISHWA TUMUONE, daa hii si haki ilitakiwa wamtambulishe!
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nasikia kimeshaingia ndoa zaidi ya tano kinaachika kwasababu ya uzabinazabina
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanasema eti kana ngoma sijui ni kweli?
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kumbe wewe umepata hata huo kidogo MKuu Mzinga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...