Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu Mwenyekiti BAVICHA achiwa huru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Emils, Jun 7, 2011.

  1. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makamu mwenyekiti BAVICHA na vijana wengine waliokuwa wakishikiliwa na polisi wameachiwa huru kwa dhamana..Source: Mnyika kupitia fb.
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HoNGERA KWA WAPIGANAJI WA UKWELI NGUVU YA UMA IPO NYUMA YENU
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wenye uwezo wa kuongoza waacheni tu waongoze; big up makamanda wetu na poleni sana kwa misukosuko
    msife moyo kwa kuwa lupango kwa siku 3, ndiyo garama ya uongozi
     
  4. b

    baraka boki Senior Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni bora kufa kuliko kuishi umepiga magoti
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni bora kufa umesimama kuliko kuishi umepiga magoti!
     
  6. delabuta

    delabuta Senior Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni kwa misukosuko tuko pamoja msione tuko kimya mkajua hatufuatilii tunafauatilia sana na tunawasikiliza tu mnasemaje ss tuko pamoja poleni sana kwani yanamwisho.dalili zinatuonyesha
     
  7. Kidafani

    Kidafani Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    :majani7:Hongereni makamanda, hawataki kufikiri kama sio kushindwa kuelewa kua kuwashika ninyi ni kuwapunguzia wao mvuto kwa jamii na pia kuwakomaza ninyi kisiasa ili mchukue nafasi zao.
    VIJANA TAIFA LA LEO NA NGUVU YA MABADILIKO.:majani7:
     
  8. B

    Baba Clara Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni sana makamanda tuko nyuma yenu
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ni bora kufa umelala kuliko kufa umesimama maana utaanguka
     
  10. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big Up!
     
  11. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyie ndio wapiganaji wa kweli!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tutashinda!
     
Loading...