Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu mkuu wa SAUT na Wassira ndani ya Star tv wakijadili muswada wa sheria ya Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makamuzi, Nov 18, 2011.

  1. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Makamu mkuu wa SAUT ameanza kuponda bunge kwa jinsi walivyokuwa wanajadili muswada
     
  2. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    dk kitima vice chancellor wa SAUT VS WASIRA
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anasema Nyerere alikuwa na madaraka makubwa na alipenda madaraka hayo ili kuendeleza nchi,si kama viongozi wa sasa wana madaraka makubwa na wanayatumia vibaya
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anaongea wasira,anaulizwa umuhimu wa kuhairishwa muswada,yupo pia Felix Mkosamali
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wasira anasema msomi ni uwezo wa kuelewa mambo,anasema msomi kwenda upande mmoja ni kudanganya wananchi
     
  6. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hofa yangu ni kwamba hilo jamaa linaweza likauchapa usingizi studioni likasahau kwamba linahojiwa.
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wasira kweli kazeeka huyu mzee,haeleweki anachoongea.....anasema muswada ulishawakilishwa kwa mara ya kwanza na anasema wananchi walishatoa maoni...yaani huyu mzee pumba tu
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anavyoonekana kweli huyu mzee anaweza kulala,mwandishi anauliza kwa nn wachangiaji wanajadili chadema badala ya muswada
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wasira anasema kujadili chadema si kosa kwa vile ni wanasiasa,sasa ni zamu ya mkosamali
     
  10. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    katika list ya wajinga nchii hii wasira ni nambari 2...
     
  11. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkosamali anasema hawezi kukaa bungeni kwa kujadili kitu ambacho si halali,huyu mzee wasira cjui vipi anasema muswada ukishafika mezani ni tayari umesomwa mara ya kwanza
     
  12. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    tanesco wameshafanya mambo,star tv imekatika,iv ni lazma ccm wawe waoga ivyo?
     
  13. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anasema chadema wanasema eti wanawasemea wananchi na wakati wanaongelea mawazo yao wenyewe,hivi huyu mzee ana elimu gani?
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    mkosamali anasema ilibidi waanze na green paper,white paper halafu ndo mswaada.lakini wasira anasema huo utaratibu ni wakisheria eti unapoteza mda.akatoa mfano;chadema walisema wakati wa uchaguzi waliahidi watatengeneza katiba ndani ya siku 100.je kwa mtindo wanaoufanya si siku mia zingeisha bila la maana?anasema huu ni mswaada jinsi ya kukusanya maoni sio katiba.mia
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pls more updates,
    Kiukweli nionavyo CCM walifikiri wangeweza kucheza rafu lakini sasa wanafikiria jinsi ya kuweza kuuondoa muswada huo na wabunge wao wasiwe mbongo.
    Shame on CCM,
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata huyo mtangazaji wa startv aliyemualika wassira studio kuzungumzia muswada wa katiba mpya atakuwa na matatizo.

    Kwamba katika mawaziri wote wa JK wassira ndiye anaweza kuongea kitu substantive? wakati kila siku anatema pumba tu!
     
  17. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wasira anasema muswada uliotafasiriwa ni ule ule uliowasilishwa mara ya kwanza,jamaa lina sura mbaya ,
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usiondoke sasa kwenye tv ili utujuze sisi wa madongo kuinama na mia yako aminia.
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    mkosamali anasema mswaada wa tarehe15/4/2011 ulikuwa wa kingereza na ulirudishwa wautafsiri kwa kiswahili.lakini baada ya kuutafsili wameleta kitu kingine kabisa tofauti na kile cha 15/4.so ilitakiwa wasome kwa mara ya kwanza kwa kuwa una mambo yanayotofautiana na ule wa mala ya kwanza ambao ulirudishwa utafsiriwe.lakini wasira anang'ang'ania mswaada ndo uleule eti hakuna kilicho haribika.anajihami kwa kusema eti mkosamali ametoka shule hivi karibuni asitake kuchanganya watu.mia
     
  20. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wasira ameulizwa falsafa ya serikali,anakwepa kwepa tu
     
Loading...