Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu mkuu wa chuo Udom:Profesa Kikula awadanganya wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHIPANJE, Jan 3, 2012.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wa chuo cha elimu Udom wamekusanyika utawala mkuu kutaka pesa zao ambazo zimeshafika chuoni,wamesaini lakini hawajalipwa.

    Makamu mkuu wa chuo adai pesa zitatoka kabla ya Ijumaa.
     
  2. Ikimura

    Ikimura Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani Ijumaa isha fika???
     
  3. M

    Maga JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Uongo uko wapi hapo?
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Panapofuka moshi kuna moto mkuu nadhani wanafunzi hapo wameshaonana dalili za sanaa za maonyesho.Ijumaa haijafika lakini mkuu siku hizi sanaa mpaka ngazi ya familia ndy maana wanaonyesha wasiwasi wao kwa prof.
     
  5. M

    Maiga Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi nilikuwepo, pale utawala, katoa hlo tamko, tungoje kama ni uongo au la! Ila ,mkuu badili title, mim nilikuwepo ,
     
  6. H

    Hau Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutawaekea wachache ili tupunguze malumbano... Na huku pesa ikawa hiko kwenye process
     
  7. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe kama ni critical thnker utakubal kua kauli za Prof hazkua na ukwel kwa kujikanyaga-kanyaga.
     
  8. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa si wameshasaini kuwa tayari wameshachukua hela, wanadai nini tena?
     
Loading...