Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu mkuu wa chuo muhimbili kufikishwa mahakamani kesi inasomwa 11/08/2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drgeorge, Aug 1, 2011.

  1. d

    drgeorge Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizothibitishwa: Kesi imefunguliwa katika mahakama kuu ya Tanzania jijini Dar es salaam dhidi ya Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu Muhimbili (MUHAS) ni baada ya kukifuta chama cha wanafunzi (MUHASSO) kwa kutumia mwongozo wa serikali GN 178 (12.06.2009) uliotolewa na wizara ya Elimu.

    Hili si suala dogo wadau tunahitaji kulifuatilia kwa undani maana mwongozo huo unaweza kuua kabisa uzalendo wa kweli kwa kuwakandamiza wanavyuo nchini.
     
  2. oba

    oba JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alitumwa na magamba ujue yatamtetea maana yapo ktk harakati za kudidimiza demokrasia ktk kila penye akili inayo yachallenge!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuweni na moyo huo kwani sisi tuko nyuma yenu..
     
Loading...