Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu M/kiti BAVICHA taifa ni pandikizi au kapewa pesa haramu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naytsory, May 21, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatumsikii kwenye kazi ya kujenga Chama ila tunamsikia kwenye kubomoa, ni mmoja wa waliopandikizwa na ccm au kapewa fungu aichafue Chama? Kiongozi mzuri katika jamii au hata katika familia ni yule anayemkosoa kiongozi mwenzake kwenye vikao vya ndani au amfuate moja kwa moja kujua sababu ya kiongozi huyo kufanya jambo hilo.

    Hivi katika familia mzazi mwenzako ukihisi amekosea unaita press conference ili kuwatangazia maadui zako? Dada yetu ajiangalie kama yuko sawa, vijana tutaanza kupoteza imani na uwezo wake wa kufikiri na kutatua matatizo kiuongozi katika jamii.

    Nawasilisha wakuu.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Alichosema hukumuelewa? mbona ni simle and clear? Kauli ya Heche sio ya BAVICHA huo ndio upandikizi?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kauli yake yeye huyo binti ndiyo ya BAVICHA?
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kaka yangu FJM, mbona umekuwa mgumu kuelewa? ina maana na wewe hujaelewa?

    Tumpe ushirikiano mwana dada machachari, wanawake wakiwezeshwa wanaweza!
     
  5. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anamwambia nani na ili iweje? Je, kwa alichofanya amejenga au amesababisha ufa, mambo mengine hayahitaji shahada wala Phd.
     
  6. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu binti sijawahi kumsikia popote.leo ndo namsikia...kwenye kupiga kazi ya kukitambulisha chama kwa watu haka kabinti kako kimya...yakija mambo ya ajabu ndo anakuwa mstari wa mbele kutoa maneno..ni nani hamjui heche kazi anayofanya...kaka kaza buti
     
  7. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiukweli bwana JFM hata mm leo ndo nimemsikia huyu mtu na hii kauli ya wadada au wanawake wakuwezeshwa wanaweza ndo nn kwanini wasijiwezeshe wenyewe hebu watutolee balaa hapa na mm nimesha tuma sms zangu kwa viongozi wa juu wachukuliwe hatua za kinizamu pamoja na huyo mamluki wake (shubuda)
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajua njaa kitu kibaya sana. Hivi ana profession gani yule dogo? Hii ndo hasara ya kuchagua watu kwa sababu ya sex. Hawa vijana wenye tamaa za kuja kugombea ubunge watadundana ngumi mbele za watu. Kwani ukiwajibu waandishi wa habari kwamba siwezi kulizungumzia kuna shida?
     
  9. k

    kipisi Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwanza kabisa napenda kuwapongeza wapambanaji wote walioko frontline, pili ni jambo la huyo dada yetu ambaye ni mkamu wa m/kiti na mr heche, inawezekana mr heche amekosea lkn kuna sehemu za kuwekana sana, vikao vya chama ndivyo vitakavyo fanya watu warekebishane, huyo mwanadada kukimbilia press conference ana maana gani? kauli alizo toa ni mbaya na hatari kwa mshikamano wa chama ktikatika kipindi hiki kigumu cha kuondoa ukoli mamboleo wa ccm, chadema ni chama cha watu makini mwangalieni huyo dada kwa makini kabla hajafanya damage kubwa,
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakuu naombeni mnifungue macho, maana mwenzenu nimeshindwa kutofautisha CCM na CDM.
    Changamoto ndogo kihivyo watu wanapoteana uwanjani utadhani Man U au Yanga?
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Ninachomshukuru Mungu ni kwamba huu upuuzi umejitokeza mapema,na sasa tumejua rangi halisi za watu bila kuchelewa naomba uongozi wa juu CDM,warekebishe hizi kasoro zilizojitokeza ili 2015 tufike tukiwa na nguvu na mshikamano,
    CHADEMA FOR LIFE.
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Huyu dada ndo naanza kumsikia,apigwe chini.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu dada ni wakutimua yupo Kama beki tatu
     
  14. M

    Mboko JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu mwanadada so called Juliana Shonza na makamu mwenyekiti wa Bavicha aliniacha hoi sana tu na niko na hasira naye sana tu iweje kwanza hatujawahi kumsikia hata siku moja kuwa kavuna wanachama leo hii sijui kapewa kitu kidogo na Shibuda ili nae achafue hali ya hewa hapa,hana maana kabisa na sio mpambanaji wa kweli dada angu acha njaa kama ushanza kutumiwa na Magamba ni afadhali uachie ngazi wapo wadada makini sana tu kuliko wewe.
    Pili kupingana kwako na mwenyekiti mapambanaji wa kweli kila leo anavuna wanachama wapya lakini wewe umekaa tu hata wengi wetu tulishasahau kwamba kuna makamu mwenyekiti sio ustaarabu uliotumia i hope mko na ofisi moja i mean kwenye jengo moja yaaani umeshindwa kwenda kumuona Mwenyekiti naa kuongea nae? kusema kweli wewe ndio umeanza kuonyesha tabiaa mbaya.
    Unatakiwa ukumbuke kuwa Shibuda sio mara yake ya kwanza kufanya mambo ya ajabu ndani ya chama sasa huo uwezo wa wewe kumsemea au kumkingia kifua Shibuda umeupata wapi kama kweli wewe ni mpamabanaji basi fanya mikutano kila sehemu kwani sio haramu hata kama una majukumu mengine ili siku moja tusikie makamu mwenyekiti kamanda Juliana Shonza katingisha sehemu flani .Nakupa akiba ya maneno uombe msamaha au urekebishe kauli yako on the same media na hapo huenda tukakuelewa kwa mbaliiii.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Woote wtatokea dirishani wlupoingilia.
    Nilisema mwnzo kwamba tamko la BAVICHA was unnecessary!
    Kwa Shibuda!!?? Kweli!!??
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kweli. naona watu hawasomi ujumbe kabla ya kumshambulia mjumbe!
     
  17. K

    Konya JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni mapungufu na busara zingetumika kumaliza huu mkanganyiko,inawezekana heche akawa amekosea ila before mdada kukimbilia press kungekuwa na nafasi ya kulizungumza iwe ni kati ya heche na makamu wake au kwenye vikao vyao na kulimaliza vinginevyo heche na makamu wake hawana mawasiliano kiasi kwamba kila mtu sasa anajiamulia kutoa tamko kitu ambacho kinatia mashaka nyazfa zao na utendaji kazi wao kwa ujumla
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Upepo wa Nassari umepita sasa mnatafuta wa Heche na M/mwenyekiti. Mbona hakuna issue hapa, kama mtu anatoa kauli kukanusha ya mwenzake kwa kuwa tu haikupitishwa kwenye vikao rasmi na pia anayesema hivyo nae yake haikupita kwenye vikao rasmi basi itakuwa kazi sana kuongoza. Nini maana ya mtendaji (katibu)?. Hawa vijana wa CDM wote wapo sahihi kwa ulewa wao. Ila kibaya zaidi ni kwamba they are all WRONG KWA KUENDELEZA KUMZUNGUMZIA SHIBUDA MAJUKWAANI. SHIBUDA NI WA KUPUUZWA NA KAMA KANJANJA AKIKUULIZA SWALI MWAMBIE KUWA WEWE SI MSEMAJI WA SHIBUDA WALA MSEMAJI WA ALIYEMKOSOA SHIBUDA HIVYO WATAFUTENI MUWAULIZENI WAO.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu ni mamluki aliyekuja kuvuruga chama.Atimuliwe haraka iwezekanavyo
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo kauli ya huyo mamluki ndiyo ya Bavicha?
     
Loading...