Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu M/kiti BAVICHA-Taifa atikisa Mbeya..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Aug 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makamu mwenyekiti wa Baraza la Vijana Taifa JULIANA SHONZA ameanza kwa kishindo ziara yake Mkoani mbeya moja kwa moja akijikita Vijijini kwa lengo la Kujenga na kuimarisha chama chake.

    Ziara yake ilianza jana kwenye kata ya MSIA ambapo katika kata hiyo alifanya mkutano wa hadhara uliokua na mamia ya watu.katika mkutano huo,Juliana Shonza alijikita katika kueleza namna wwananchi wanavyotakiwa kujitokeza kwenye sensa inayoanza agousti 26 mwaka huu,pia alielezea umuhimu wa wanachi kujitokeza katika kutoa maoni ya katiba mpya kwa manufaa ya taifa hili na wananchi wake

    Sehemu kubwa pia ya mazungumzo yake kwa wananchi alijikita kwenye umuhimu wa vijana na wanawake kuijiingiza kwenye siasa bila kuogopa mabavu na vitisho toka chama Tawala.Pia alizungumzia namna wanachi wanavyoibiwa zao lao la kahawa na viongozi wa serikali ya ccm pamoja na makampuni binafsi.
    Leo Makamu mwenyekiti huyo atakuwa na mkutano wa hadhara katika kata ya ITAKA amabapo anategemea kukutana na wananchi wa kata hiyo.

    Katika ziara hiyo makamu mwenyekiti ameshirikiana vyema na viongozi wa jimbo,viongozi wa baraza la vijana mkoa wa mbeya ambao kwa umoja wao wamekuwa wakishirikiana kwa ukaribu katika ziara hii
    Ziara hiyo itaendelea kesho kwenye kata ya IYULA na kwa muda wa wiki moja ijayo atajikita kwenye wilaya la MBARALI

    Ikumbukwe wazi Makamu mwenyekiti anajitolea kufanya ziara hii,anasisitiza vijana kuendelea kujitolea kwenye ujenzi wa chama.Pia mwenyekiti huyo huyo amepitisha bakuri la kuchangia ziara yake hiyo kwa wadau mbalimbali, wa mkoa wa mbeya na wale wanaokiunga mkono chadema,hatimaye amefanikiwa kuanza ziara hiyo inayoonekana kuwa na mafanikio makubwa kutokana na idadi ya watu wanaohamia chadema na kuomba kadiza chama hicho,Pia wingi wa wafuasi wa chadema kwenye mikutano hii ni wazi kwamba CHADEMA inakubarika mkoani mbeya na vijiji vyake.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Noel Saronga Mkuu rekebisha kidogo,usiseme ANAJITOLEA kwa sababu ni wajibu wake.Otherwise kila la kheri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimesoma let me go out and come back again maana am lost for sure .Mbona kama ni kupigiwa debe zaidi kuliko kazi yake kama Makamu?
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mrs Shibuda amejirekebisha? Title imgesomeka Mamluki wa BAVICHA ajirekebisha?
     
  5. S

    STIDE JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naona ushauri wa wana-JF ulimfikia vyema baada ya kucheua zile pumba!! Binafsi nampa hongera na namtakia kila la kheri!!
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatafuta posho tu hana lolote.
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mrs ben Saanane.

    Kwani BAVICHA hawana fungu kwa viongozi wao kwenye ujenzi wa chama? Hili kundi linaendelea kuchomoza kwa kasi
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Daa mnajuana eeeeh,mrs Mbowe?
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kazi nzuri, binadamu hujikwaa na huinuka na kuendelea na harakati za kufanya kazi!! Juliana alijikwaa na alifanyia kazi hilo limkwao na sasa anafanya kazi nzuri tumpe moyo na ushirikiano!
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    angekuwa na shida na posho angedai mshahara,....Mbona Heche analipwa,anapewa na posho...!!!11
    Juliana jembe,fanya kazi kamanda wangu J
     
  11. p

    panadol JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mleta maada acha uongo yani vijana wa chadema sijuhi mkoje hivyo viposho mnavyopewa vinawazuzua kweli kuja mitandaoni kuleta maneno ya uongo kila siku,watu wa mbeya hatudanganyiki wala hatushawishiki kwa hoja za kichochezi na kibaguzi nafikiri mleta maada huwajuhi watu wa mbeya vizuri huku watu hawachaguhi chama wanachagua mtu kutokana na uwezo wake wa kuwajibika kwa wananchi wake ndiyo maana walimchagua Dr Mwakyembe,Prof Mwandosya,Mh Zambi na wengineo ika kwa hapa mbeya mjini wananchi wanajuta kumchagua mwanamziki manake wanasema jimbo limebadilika limekuwa la kihuni na hakuna maendeleo yoyote na ndiyo maana Mh raisi alipoenda mbeya kuanalia uwanja wa ndege juzi juzi wamemwomba awasaidie kutatua kero zao ikiwamo za maji ambazo Mh Mbunge alihaidi kuzitatua ameshindwa kabisa alihaidi mambo mengi mpaka sasa ata yeye ukimuhoji amefanya lipi kati ya yale aliyohaidi hasemi kitu hivyuo unavyoleta maada kwa ajili ya kudanganya watu humu jamvini haisaidihi kitu unajidanyganya wewe na viongozi wako waliokutuma kama hamuamini subirini uchaguzi ujao muone kama Sugu atarudi bungeni sisi huku mbeya hatudanganyiki kirahisi rahisi kwa makelele ,fujo,porojo,uchochezi na kejeli dhidi ya serikali ambayo tunaona imetusaidia sana na bado inaendelea kutusaidia yale waliyotuhaidi tunaona wakiyatekeleza kwa vitendo!
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hiki ndicho mlichokuwa mnataka,mleta mada alidhamiria kuleta uchochezi kama ulivyodhihirisha hapa
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TULIA KWANZA POVU LIKUTOKE LIISHE,MAMBO YA KUONGEA HUKU UNATOA POVU MDOMONI UTAPALIWA BURE.....
    Haya sasa Uhusiano wamaelezo yako na Kilichopostiwa hapa yako wapi?
    wamemtaja mwakyembe hapa?wamemtaja rais hapa? wamemtaja sugu hapa?...Pia unataja mabo ya uchaguzi mara sijui kiaenda kikarudi je vinahusika hapa?
    Jifunze kufyata mkia ukiona wakubwa wanapita
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Molemo hayo yote ynazaliwa kutiokana na aina ya viswali vinaavyoulizwa......Kuna majibu yanayo zalisha majibu kama haya so usishangae saana...
    Kila swali linamajibu yake tena true answers endeleni kuwauliza
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Malicious Fabrication.Umbeya wako huu utakupeleka pabaya siku moja.Endeleeni kuchonga kwa kuwa mnatumia ID fake lakini hamuwezi kuni-face.mmenitafuta wee bado mnaendelea.Endeleeni na uzuzu wenu kisiasa

    Unajua kusema bila utafiti ni kuonyesha ufinyu wa mawazo.Do you have an idea on how daft you are?

    Hata ikiwa hivyo wewe inakuhusu nini.baadhi yenu mmeshindwa kazi ya uongozi mpo huku kuchafua majina ya wengine tu

    Ukiona Mwanaume unashindwa kazi ya kuongoza unaanza kuhofia wanawake wachapakazi ujue kuna tatizo.Mnapoteza kujiamini.Ndiyo maana Malawi nchi dhaifu inaongozwa na mwanamama shupavu inatupelekesha Tanzania imara inayoongozwa na wababa dhaifu.Leo tunatishiwa kunyang'anywa Ziwa Nyasa kwa kuwa tunaongozwa na wanaume dhaifu.Huu ni mzigo kwa Taifa.Usipoachana na mfume dume utakuja kututia aibu siku moja

    Ninyi jamaa mmekaa kupika majungu huku tu.She's a Threat kwenu. You lot are a funny bunch! You should spend your time trying to find a way of making the lives of your fellow Tanzanians better.Jengeni chama. I understand some of you are feeling threatened by everything. That's why BAVICHA hasn't been developing the way it should. Tushirikiane kujenga BAVICHA na si kuchafuana humu.Ignorance is the order of the way. This so called 'threat' is only a figment of some over zealous and gutless political bigots. I'm not saying you shouldn't be vigilant, but people should learn to be respectful!
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    tatizo Heche anawanyima usingizi since that time uchaguzi wa BAVICHA.

    THINK BIG.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu jadili tu hoja lakini si vizuri kushambulia watu wasiohusika.
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Your post shows how out of touch you are with reality..Nisingenyimw usingizi hata kama ingetokea muujiza akanishinda mbele ya ballot Box.
    Sipendi kumzungumzia,ingekuwa yeye kapost kwa ID yake Real ningemjibu inavyostahili.Mnaonyimwa usingizi ni ninyi ambo mko so obsessed na ben kila wakati.B'cause you never prepared to occupy whatever position you have and as such you guys are clueless.
    Turudi kwenye mjadala sasa
     
  19. S

    Simiyu one Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama miaka yote CCM imekuwa madarakani hapo Mbeya imeshinndwa kuboresha huduma za maji sugu anawezaje kufanya hivyo kwa miaka miwili na nusu? au unatuambia sugu alipochaguliwa ubunge hapo Mbeya alikausha na hayo maji?
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hongera kamanda shonza.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...