Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamu BAVICHA akamatwa na kusekwa rumande Oyesterbay

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOHN MADIBA, Jun 5, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hii serikali ya ccm inataka nini nini? Wamechakachuia tumenyamaza, wameua arusha tukakaa kimya, wamemkamata mbowe tumenyamaza, wameua, wamemkamata mbowe tumenyamaza, sasawamewakamata vijana wa bavicha makamu a bavicha juliana. According to john mnyika dakika 10 zilizopita ametuabarisha tukio hili na wamewapeleka kituo cha oyesterbay
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    More Inf pls...wamefanya nini??
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Sababu nini, 2naelekea wapi?
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kikwete anakula bata tu hatoi tamko lolote!
    Hamaliza mwaka lazima atang'oka ikulu!
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    If its true amefanya kosa gani? Pia wana CDM hatuko juu ya sheria kama Mheshimiwa alitakiwa mahakamani akakaidi amri halali na akajisalimisha sioni kama kuna tatizo...kushikiliwa si kufungwa , na kama alikamatwa tu bila kosa lolote hapo ndio tuongee

    Ni mimi mshabiki huru...
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tupeane basi habari kamili mbona mnatoa nusu nusu,kisa nini???
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    twembie sehemu ya kuelekea nakuja huko kama wananiuwa let them kill me
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Makamu huyo kafanya nini tena au ndiyo lile tamko la kutoa 48hrs?
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mbona Leo ntachanganyikiwa!!!
     
  10. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii inakuaje wadau?? sababu ni nini zaidi?? hebu tujuzane vizuri kabla jazba hazijatupanda wengine
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    Sababu wanajidai wao wapigananji wakati chama chao kimesajiliwa ni cha kisiasa. Wangeenda kuomba leseni za upiganaji, wao walikosea walijiandikisha kama chama cha siasa, sasa upiganaji na siasa wapi na wapi?
     
  12. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi vibaraka wa ccm wanadai wanahamasisha wananchi waandamane wakamtoe mbowe, walichakachua tukanyamaza sasa wanahitaji special displine. JE SABABU HIZI SIO KUKIKANDAMIZA CHAMA KILICHOSAJILIWA KWA MUJIBU WA SHERIA.
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    JK hali bata yupo Songea anakula sakramenti za Wakatoliki kwa jinsi anavyowagwaya!
     
  14. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok Stori ipo hivi:Tulianza maandamano Makao makuu ya Chama chetu Chadema pale Kino,tukashuka na ile barabara inayoelekea Magomeni Hospitali,kufika pale kwenye Mataa
    karibu na Ile Filling Station iliyopo karibu na Travertine Kukawa na Defender Moja ya Askari(Watoto wa Maskini wenzetu),mara tu tulipo kata kona na kuifuata Morogoro road kuelekea Ubungo ndipo Polisi walipoanza Kupiga Hewani Risasi za Moto nyingi kupindukia!!
    Kabla hawajaanza kufyatua huyo Makamu mwenyekiti alikuwa umbali mfupi sana kutoka nilipokuwa Mimi,baada ya kufyatua risasi nyingi kila mtu alishika njia yake kwa mbio sana!!

    Nafikiri yeye alikuwa Miongoni mwa waliokuwa hawana Mbio sana!!

    Hata hivyo,ni dhahiri kwamba Siku za Ccm zimehesabika!!
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    wewe ni gamba
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha....mbavu zangu mie, kwani mlikwenda kushindana kukimbia?
     
  17. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    patakucha kwa style hii ?
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama wana makosa lazima wawajibishwe kwani kuwa makamu bavicha haina mana kuwa yuko juu ya sheria ili ajifanyie anavyopenda. No
     
  19. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi walitumia Nguvu kupita kiasi,WAlLIFYATUA RISASI ZA MOTO NYINGI MNO KWA WAKATI MMOJA NA BAADA YA HAPO NDIYO WAKATUMIA MABOMU YA MACHOZI!!
    Hatukuwa na Mapanga wala Silaha ya aina yeyote,Ghafla wakaanza kutushambulia,Laiti tungekuwa na Silaha kama wao,Ya Libya yangekuwa madogo!!
     
  20. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mukama, siku za hao mafisi haziwez zikahesabika kwa sisi kusikia milio ya gun na kila mmoja wetu anachukua njia yake. Tukomae, milio ikizidi tunakaa chini. Lakn kukimbiaa, siungi mkono.
     
Loading...