Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni yepi ya kuchapa vitabu? yeyote anayejua, yale ya bei ya chini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hute, Apr 28, 2012.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,557
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    jamani, nina shida ya kupublish kitabu, kimeshaandikwa na kueditiwa, tatizo natafuta kampuni ya kuchapisha vitabu itakayofanya kwa bei ya chini kabisa, kama kuna mtu anayeyafahamu makampuni hayo naombeni anielekeze ni yepi, kwa wazoefu wa kutunga na kuchapisha vitabu vya kuuza wanaweza kutoa uzoefu wao hapa pia ili pamoja na mimi wengine humu ndani wafaidike...asanteni sana.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Go India.hapa Tanzania all are expensive
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,557
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    how expensive is that...india nikijumlisha na nauli ya kwenda na kurudi, kukaa hotelini...etc....r u serious?
     
  4. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2015
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,652
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 145
    nitafute kuanzia kesho 0769 356124
     
Loading...