Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni yanayotaka kutuuzia mbegu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Haika, Jul 20, 2012.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Naomba kuunga mkono hoja za Zitto, hasa ya kupiga vita Genetically modified Mbegu.
    Napinga na kwa jina Kuu la Yesu zishindwe!
    Kama tunatazitaka kwa sana, basi tutengeneze kiwanda chetu.
    Ila tujue vyakula vyetu ndio basi tena tunaingia kwenye ukoloni mambo leo.
    Hivi waziri huyu amehusisha wataalamu kweli? (ambao hawajapewa motisha na makampuni haya makubwa)
     
Loading...