Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni ya Ulinzi Safiiiiiiiii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Sep 15, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makampuni ya ulinzi kwa kweli yanakwenda na wakati. Kwa sasa wanaajiri mabint warembo ambao siku za nyuma walikuwa wanapatikana kwenye mapokezi ya mahoteli na ya maofisi makubwa hapa town.

    Watoto wa mujini sasa hatukimbizani tena na vitoto vya IFM na CBE kiviile, mambo yote kwa walinzi hawa, ni wakali na wasafi. Hawana longolongo wala usumbufu, unauliza tu anatoka muda gani, akikujibu tayari kesha kuelewa. Sasa mie nakagua mageti ya maofisi tu.

    Boflo, MziziMkavu, KingKongIII mambo mapya hayo.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lakini wanaweza kweli kazi ya ulinzi au show tu
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mhhh sikulifahamu hili! Kama ndo wanapatikana kirahisi hivi, uwe makini pia na afya yako, utapotea kwa kupenda rahisi!
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heshimu amri kumi za mungu, nikukumbushe amri moja tu nayo ni amri ya 6 inasem USIZINI.
    Elewa kuwa zimaa ni deni, atalilipa mkeo, mwanao, dadako hata mama yako mzazi.
    Unachofanya kwa binti wa mwenzio tegemea kabisa na mtoto wako au dada yako au ndugu yako yoyote kuja kufanyiwa vivyohivyo au zaidi.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hapa kwetu kampuni ya ulinzi wametuletea vibinti vibayaaa wala havina mvuto, je ni wapi huko kwenye mabinti wenye mvuto bro tubadilishe kampuni.....?
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    did i ever give u a SALUTE?well huwa nazizimia kimya kimya post zako!
    WE KWELI NGUVU YA FARASI!UBARIKIWE KAKA!una busara ile mbaya!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    wanaume!
     
Loading...