Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni ya simu yanatutapeli.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isaac, Apr 8, 2011.

  1. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Imekuwa ni kawaida kwa makampuni mbalimbali ya simu kujinadi kuwa wao peke ndio waliofika kila kona ya nchi. Nilifunga safari ya kwenda Semunge kwa babu ila katika siku 3 nilizoishi kule sikufanikiwa kupata mawasiliano ya mtandao wowote ule. Hii ni sehemu moja tu kati ya nyingi tusizozifahamu kuwa na shida ya namna hii. Kujinadi ni jambo moja ila kujinadi kitapeli ni jambo lingine. Hakuna jinsi yoyote ile ya kujinadi bila kudanganya wajeja wenu? Uongo wenu unatugharimu sana kwani unatukwamisha mambo mengi ya msingi. Kuna mambo mengi ya kitapeli kama vile makato ya muda wa maongezi yasiyoeleweka bila maelezo.
     
  2. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu si umesikia Airtel wamefika sasa mambo shwari kabisa
     
  3. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    duh! Ila ilikuwa shughuli hasa kwa wale walioachwa na magari na huku hawawezi kuwasiliana na ndugu zao walioko duniani.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamatatizo gani?
    Pole, vipi khali yako baada ya kikombe?
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kama AIRTEL wamefika....ni kweli simu ya watu
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Mkuu.

    Unashangaa ya makampuni ya simu? serikali inapowatapeli wananchi wake utasema nini?
    sasa Jiulize je utapeli haufanywi hapa TZ?
    Malipo ya DOWANS? Sio utapeli ?na inapigiwa debe kuliko yanavyofanya hayo makampuni ya simu?
    Umeme wa dharuka kila mwaka......huu sio utapeli?

    Mkuu...tuna safari ya maili 1000 kwa mguu!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila kweli mkuu
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Huu ni zaidi ya utapeli bali ni udanganyifu, kwa sababu wanatudanganya kuwa waemenea kila kona ya Tanzania. Unaposafiri bila kujipanga kama yaliyokukuta huko kwa babu unakuta mambo yako yanakwama.
     
  9. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu siumwi bali nilikwenda kuongeza nguvu ya kuchukua jimbo 2015.
     
Loading...