Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni ya simu na sms zao ni haki hii au wizi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mzamifu, Apr 4, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,922
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Kila waka ndi! ndi! ndi! kwenye simu! haraka haraka unachungulia... FURAHIA ... CHAGUA .. SHINDA NK omba isije ikawa umenunua muda wa maongezi kupitia ... pesa utapigwa message hadi tano hii imekaaje?:lol:
     
  2. c

    charles mususa Senior Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    wahuni watupu sijui wanatupeleka wapi natamani niwashitaki
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Swali lako zuri hata mimi inanikera sana naamini tuko wengi tunaochukia hizi 'un solicited messages' hivi nini haki yetu kama wateja- TCRA mnasemaje?
     
Loading...