Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni ya Simu na nyie gomeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlachake, Aug 10, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    When you see an opportunity take it.

    Our government has proven very weak in handling issues.

    Issue ya mafuta inaathiri Uchumi kwa kiasi kikubwa sana.

    1. Ni mitambo mingapi imefungwa kwasababu ya ukosefu wa mafuta.

    2.Ni magari mangapi yameshindwa kusafirisha Bidhaa.

    Kama Data za Economic growth zingekua zinatoka kwa Mwezi, singeshangaa kuambiwa in the month of August 2011, we had a Positive economic growth.

    Naomba nyie makampuni ya simu mzime mitambo yenu. Ishinikizeni hii Serikali ipunguze kodi. na itapunguza tu.
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF tutaingiaje baba
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Wa kugoma ni wananchi...
     
  4. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitegemei hili kutokea kabisa. Watanzania hapana hapana.

    Kama ni wakugoma tungegoma zamani sana. Mnakumbuka haya:

    1. EPA
    2. Majengo pacha ya BOT, Lyumba anafungwa 2yrs!!!!
    3. Mauwaji Nyamongo.
    4. Jairo anapitisha bakuli Kwenye Taasisi kuhonga bajeti ya Wizara ya Nishati ipite.
    5. Malipo ya Tanesco Dowans
    6. Rada
    7. Uhalali wa mali za yule mshkaji anayeishi kimjinimjini.
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa Tanzania kugoma wala kuandamana si tarajii hata kidogo, labda mashekh na mapadri waamue kugoma, huwa tunaandamana kwa mambo madogo sana ya nayahusu dini, bali si kwa mambo ya msingi ya taifa kiujumla. Kweli wadanganyika ni punda
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sipati picha hakuna mawasiliano Nchi nzima.
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nchi haina kiranja mkuu 9head prefect)
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hata mimi nilikuwa nawaza kama wewe!!!!!!!!!!!!!!


    tupate adhabu ya nguvu then kikwete aone umuhimu wa kuwa kiongozi
     
Loading...