Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni ya madini kufukuza wafanyakazi wanaounga mkono CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We can, Oct 1, 2010.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndg zangu, mwezi uliopita tulisikia kwamba kuna wafanyakazi 2 walifukuzwa kazi Barrick Buzwagi kwa kushabikia CHADEMA. Mwenye taarifa zaidi atupatie jamani. Hii ni hatari kama ni kweli
     
  2. m

    mzeewadriver Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ulisikia wapi?
     
  3. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Barrick na ESS wametoa fungu la kuhakikisha CCM inabaki madarakani ili waendelee kuinyonya nchi hii...
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hata ningekuwa mimi ningewatimulia mbali haiwezekani, kumuunga mkono mtu ambaye anahatarisha maslahi ya wawekezaji
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ubongo wako unahitaji tiba ya haraka sana. Nakushauri ukamwone daktari bingwa wa magonjwa ya akili. Unless utuambie may be unafanya kazi Mirembe Dodoma na mmoja wa wagonjwa ameiba password yako akamwaga huu upupu jeif.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    washukuru wamefukuzwa mi ningeaweka ndani kabisa mpaka tar 1 NOV 2010
    uwezi changanya kazi yangu na siasa ukaileta ajirani...tena kama mna cotwu watafuten hao tuwapumzishe mpaka tar moja nov
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    WEWE UNASEMA
    TUKO HAPA KIMASLAHI ZAIDI
    [​IMG]
    YALAAA YALAAAH YALAAHA YALAAAH YASHABABI YALAAH NJOONI WOTE TTULICHEZE NGOMA KANIKUMBUSHA MBALI KIPINDI NIKO MISRI SIJAELEKEA KAANANI
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    then ni balaa zaidi
     
  9. alphoncee

    alphoncee Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tuacheni watu wasuport wanachopenda, kam mtu hapendi kula ugali ni lazima umlazimishe? jamani viongozi wa makampuni acheni wafanyakazi wafanye kazi na siasa ziacheni kam zilivyo
     
  10. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa ushakunywa mbege hivyo chochote ulichokisikia wakati ule ni NULL and INVALID. Baada ya pombe kukutoka, tingisha kichwa hivi :A S 13: halafu mtafute aliyekuambia hayo maneno akuambie tena.
     
  11. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 14501
     
  12. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haha haaa ! Yes, some time lazima tuwe SERIOUS like this. Watanzania tusijiweke chini saaaaana kiasi cha kutufanya tujione tunaonewa kwa kila kitu. Ikumbukwe sheria ipo pale pale. Hata kama tunapenda kitu fulani lakini lazima tuzingatie sheria husika, na pindi tukiivunja tusitafute visingizio. Oohoo mimi CHADEMA, mara mimi Msukuma. mara ..........!

    Mimi nasema hivi ni vizuri tukapenda mabadiliko, lakini ni lazima tuzingatie sheria hasa maeneo yetu ya kazi, Ili tusije tukapoteza vibarua vyetu. We must fght for the change in a more democratic way, with a sense of Respect, Power, confidense and Thoughts

    Amani iwe nanyi ninyi nyote muishio chini ya jua.
     
Loading...