Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makampuni haya hayako serious TBL,SBL,BONITE

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by LuCKNOVICH, Apr 26, 2012.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa na grocery kwa miaka 4 natumia friji na viti vyangu binafsi,kila nikiwaona ma salesman wanazungusha,wanataka kitu kidigo,hadi mabango anayekuletea anakuuliza utanilinda kidogo basi.
    Swali ni jukumu la nani kutoa hivyo vitu nini terms and conditions.TBL=Tanzanai Breweries Ltd,SBL=Serengeti 8reweries Ltd.
     
  2. M

    Marketer JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mdau wala wasikuibie mchana kweupe, nenda ofisini kwao muulizie supervisor wa eneo atakupa, tena ni bure, ila utimize vigezo wanavoitaji kuwa na mauzo makubwa,
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    SBL ndio kampuni ya nini? Au Umechanganya na SBS(Pepsi,mirinda,7up)?
     
  4. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    SBL-labda alimaanisha Serengeti Breweries Ltd au ...
     
Loading...