Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamo wa Raisi tuombe samahani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, May 27, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ningeomba makamo wa Raisi Galib Bilal atuombe radhi vijana wa leo kwa kutuita .com.Nikisikia kwa masikio muda mfupi uliopita katika Taarifa ya habari ya ITV mida huu ,alisema vijana waleo .com hawafahamu au hawaifahamu mimea mingi.
    AU ana maana gani kusema kutuita .com ? Huu si uungwana !!
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kimekuuma ehh basi jinyonge.We .com tuu unamjua marijani wewe sasa kwa nini usiitwe hivyo isitoshe ni maneno tu ya msimu.Polee .com
     
  3. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    msamehe mzee wetu.... gaucho.
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hahaha....mwanzoni sikukuelewa. Hahaha......
     
  5. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Makamu wa Raisi hajakosea hata kidogo zaidi alipaswa kuwaita vijana wa leo ni "WASIOJIBIDIHA/WAVIVU" wanaopenda short-cut. wanajua sana stori za ulaya na marekani...stori za Chelsea, Arsenal, Man City wanazijua sana sasa umuite kwenye interview hajua lolote zaidi ya jina lake na chuo alichosomea kama ni IFM, UDSM or UDSM full stop ukimuuliza content ya kozi alizosomea hajui lolote.
    OMBI: Vijana wakomae kujifunza vitu vitakavyowasaidia maishani,kikazi,kimasomo,kibiashara na si vitu visivyo vya muhimu kama mipira wa ulaya, muziki (labda kama unapata kipato kupitia muziki na mipira ya ulaya) ama sivyo ZINDUKENI VIJANA wenzenu wa KENYA, RWANDA, UGANDA wamechangamka sana na maisha kijana wa umri wa miaka 30 kapiga shule ya maana, ana investment ya maana,na ana skills za kuajiriwa kirahisi kuliko mlivyo vijana wengi wa Bongo..
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    meno au?
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    alikuwa kashika mkasi?
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Vipi kwani leo Jamaa alikuwa anatembelea wapi na Mkasi wake? ... maana nasikia ameletewa mkasi mpya kutoka Marekani kwa ajili ya kukatia utepe
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @jf.com hapo je?
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sikutegemea kama makamo wa Raisi anaweza kutumia luga ya aina hile ,si umeona ,halafu kiukura atakuwa ameshawafukuza wapiga kura ,wa ccm.
     
  11. M

    Mkira JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    hana haja ya kutuomba samahani kwanza akisema vijana wa ...dot com maanake ni SIFA KUBWA MAANA katika COM unapata kila kitu hata hiyo mimea ila tu VIJANA WENGI SIKU hizi wao ni mamchestor liverpool nk,

    wengi wako ""woolgathering" hivyo chadema ifanye kazi ya ziada kuwabadilisha watz wote. Hawa vijana wa kizungu kwanza hawana haja ya kujua nchi zetu lakini wetu la!
    hebu msikilze huyu mtu Patricl Lumumba wa kenya anavyosema ukweli ni asste muhimu huyu!

    PLO Lumumba launches 'I'm a cooperator' campaign at USIU - YouTube
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  13. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuita .com sio kwamba anawatusi ila anawasifia kwa sababu vijana wengi wako .com mambo yao yote hivyo mimea ni vigumu kuijua.
     
  14. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo utepe ulikuwa kwenye kitabu kipya alichokiandika Yusufu babake na Januari wa Bumbuli.
     
Loading...