Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makame anataka kujiuzulu kwa aibu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Nov 4, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasikia Makame anataka kujiuzulu kwa aibu, baada ya kubaini alipotoshwa na UWT -- ila tu baadhi ya makamishna wazee wengine wanamsihi abakie madarakani hadi zoezi la kutanbgaza matokeo liilshe. Bila shaka anaanza kutubu kwa madhambi aliyowafanyia Watz.

    Naye Kiravu tangu ashinikize kutangazwa kwa matokeo ya Segerea amekuwa haonekani katika vikao kadha vya Tuyme na taarifa zinasema anasumbuliwa na sukari.
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli..!

    kamaliza kazi aliotumwa ya kuchakachua...! awe makini huko uraiani lakini..!
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hawezi kujiuzulu ameisha sema, hata mlie machozi ya damu mpaka muda wake kisheria uishe na naisikia ni 2016 , ambapo uchaguzi wa 2015 atakuwepo tena tume ya uchaguzi
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mungu alie juu atawalipa kwa yale wanayoyatenda kwa viumbe vyake
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watz wanaumia sana kuona haya mambo yakiendelea, wasione wamekaa kimyaa lakini kuna wakati watavunja ukimya wao na kila aliyeiba hatakuwa na amani tena. Wala hizo wanazoziiba zitageuka zero zote.
    Binadamu hatujifunzi kutokana na makosa yaliyofanywa na sehemu kadha wa kadha, ipo siku kitatokea kitu cha ajabu sana na watashangaa sana.
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Wewe unakuwa wa kwanza kupinga kila kitu bila utafiti, sasa hivi umetoka kupinga data zilizokosewa na NEC walipokuletea evidence ukatoweka, jaribu kuwa mstaarabu.
     
  7. n

    nkosiyamakosini Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha porojo brother,
    sasa ajiuzulu kwani ye ndio aliowaumba wapiga kura? amazing, thanks
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    think twice before you jot down you foolish fool.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hakika ni vigumu kuzipinga tuhuma za Slaa -- kuna dosari nyingi mno, tena za wazi wazi. Hawezi kuzipatia maelezo moja moja, labda ajikinge tu kwa kusema ni typing error, au akiri bayana kwamba amepotoshwa na wasimamizi wake vituoni.

    By the way, hawa anaodai ni wasimamizi wake -- ni kweli ana mamlaka nao -- yaani Tume yake ndiyo iliwateua? Hawa ma-DED si wateule wa Mwenyekiti wa chama tawala -- CCM -- kwa nini Tume inataka kutufanya Watanzania mafala?
     
  10. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Counterpunch
    sasa siutupe source ya hizo habari za kujiuzu kwa huyu jamaa tutafurahi Mungu wa mbinguni atawalipa kwa kuiba Haki za watu
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    How can he be sure?
     
  12. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wamesha tufanya tayari.
     
  13. j

    jensen Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi kujiuzulu kwake hakutatusaidia ,sisi tunataka wabunge wetu walioibiwa kura majimboni wapate haki zao, na tunataka uchaguzi wa uraisi urudiwe maana huu ni upumbavu, etii ajiuzulu amalize matatizo yetu kwanza ndooo aende kufilia mbali kujiuzulu . mi napata hasira sana hii nchi washafanya yao
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The animal is ignorant of the fact that he knows. The man is aware of the fact that he is ignorant.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kama hujui unachotaka kuandika kaakimya usilete upupu hapa
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sheria ya uchaguzi ipo hivyo, cha msingi mngeenda kubadilisha sheria bungeni na sio humu kwenye JF
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ...and he will pay, stay tuned wandugu
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuziuzuru hawezi kujiuzuru ameisha sema , na 2015 bado atakuwa MWENYEKITI WA TUME YA UCHAGUZI. MUDA WAKE WAISHA 2016
     
  19. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JF imeingiliwa! Hakika
     
  20. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mzee makame kwa nini hakujifunza yale ya Kivuitu wa kenya? Tena humuhumu JF watu walianza kuandika mapema kabisa kumtahadharisha yeye na tume nzima. Kama aliona mambo ya uhuni wa ccm asingeyaweza, kwa nini hakujiudhuru mapema? Kujiuzuru sasa haitatusaidia kwa sababu kitendo alichokifanya tayari kimeumiza watu wengi na - tuseme - taifa zima. Atawezaje kuponya vidonda vya watanzania wanaonung'unika na kulia. Hakika atakufa kifo cha aibu. Kitendo hiki kitaisumbua sana nafsi yake.
     
Loading...