Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba Yuko Mahutihuti India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, May 22, 2008.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    KATIKA GAZETI LA LEO MWANAHALISI KUNA HABARI ZA KUWA MAKAMBA AMELAZWA HOSPITALI YA APOLLO HUKO NEW DELH,

    mwenye data amwage hapa isije ikawa wameshamkolimba hawa, manake hawaaminiki wanahangaika sana hawa
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tungewekeza katika hospitali zetu wala tusingekuwa na haja ya kwenda India kila mara, wangapi wanaweza kumudu kwenda India.

    Ndiyo Ujamaa na Kujitegemea?

    Aibu.
     
  3. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    damnnnnnnnnnnnnnnnnnn !!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 22, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    He is next.....
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    lol.. aliwahi mwambia binti mmoja eti atamlea lakini yeye na ndom m2 na adui eti ana allergy nazo...sasa sijui...
     
  6. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ???????????????????????????????????
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CUF nini?/?/
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wana nini? pengine hayupo mahututi ila kenda check-up ya mafuwa tuu. Si unajuwa tena hao ndio wenye nchi? hizo pesa wanazitowa wapi? wakati wengine wanakufa kwa magonjwa madogo tu hapa kwetu, wenzetu wanaokomba vijisenti vyetu vya kodi wakiumwa kidogo India, South Africa, Europe. Hata haya hawaoni wala hawajuwi vibaya. Ni juzi juzi tuu tulisikia Mkuu Shein yuko huko anakaguwa namna apollo hospital watavyowekeza hapa, sasa jamaa ndio yuko huko, atatibiwa bure? kama hatolipa fedha basi atalipa fadhila. Uzi ule ule ufisadi kwenda mbele.
     
  9. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    eeee bwana huyu jamaaa wakati anaongelea kuhusu muafaka na CUF kwa waandishi wa habari, na mzee kingungu pembeni, mdomo hasa wa juu ulikuwa umevimba ile mbaya.....




    CCM bana if you know much ni hatari sana... jamaa inaelekea anainfo nyingi sana za mafiosoz wa chama---- Mafikirio yangu tuu lakini
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kada..wewe ndiye tunayekutegemea kwasababu si unajua inawezekana ni yeye aliyezipokea pesa za EPA wakiziingiza kwenye kampeni ya CCM?
    Je nini kinaendelea bongo?
     
  11. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu bona hapa hujaeleweka
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa nani atakuwa shahidi kuwa CCM ilipokea pesa za EPA?
    Ama mweka hazina anatosha?
    Tuambiane wakuu!
     
  13. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    very next. He knows much... and he is not in need any longer
     
  14. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi kwi kwi... I luuuuuuuuuuuuuuuuuuuve JF
     
  15. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu mweka hazina walisha muondoa, umesahau alikuwa ni mama salome mbati ?
     
  16. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    no cuf hawana kisasi na MAKAMBA,cuf wao hasira zao ni WAHAFIDHINA wa SMZ tu.
     
  17. M

    MwanaMpambanaji Member

    #17
    May 22, 2008
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui ni kwa muda gani tutaendelea kujiaibisha,kwa kutibiwa nje kwa gharama kubwa.Ni saa ya ukombozi
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kumbe eeh sasa yale magazeti yalioandika hawamtaki makamba kwenye meza ya mazungumzo walikuwa wanazua?

    wapemba wale wasije kuwa weshampa kibwengo maana nnasikia Dr salmin ndio haoni
     
  19. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #19
    May 22, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko india kuna wanaoenda hata wakiwa na kidole kilichovimba ua kama wanaenda kungoa jino, realy mwaka 2005 nilikutana na mmoja anatatizo la goti nikastaajabu.
     
  20. I

    Ipole JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama amelazwa yatakuwani malazi ya kawaida maana huyo mzee alikuwa na sukari muda mrefu toka akiwa RC
     
Loading...