Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba Vs Tambwe Hiza nani mkali wa Pumba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mfarisayo, Jan 14, 2011.

  1. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikijaribu kuwafuatilia viongozi hawa wa CCM, Yusuph Makamba (Katibu) na Tambwe Hiza wa Kitengo cha Umbea. Nilichogundua ni kwamba wote wanafanana sana kwa kiasi kikubwa kwani wote ni:-

    1. Wote ni wanafiki wakubwa
    2. Wote hawana point ni waropokaji tu a.k.a Hamnazo ( Midomo yao huwa haina
    ushirikiano na Akili zao wakati wanaongea)
    3. Wote ni watu wa kujipendekeza tu kwa Mafisadi
    4. .....
    5. ....
    Kwa tabia hizo chache na nyingine mnazozifahamu ni nani mkali zaidi wa mwenzie kwa pumba, unafiki, kuropoka, n.k ?
     
  2. the havenot

    the havenot Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    makamba amezidi
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wote asili yao moja na akili zao ni sawa kabisa hamna aliyemzidi mwenzake
     
  4. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Asante
     
  5. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Makamba anatumia vifungu vya vitabu vitakatifu (Biblia na Koran) kuhalalisha maovu. Kwa hiyo ni zaidi.
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,758
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Naona heri ya Makamba huwa anaongea pumba kwa kuwa anakuwa ameshtukizwa maswali, kuliko Tambwe anayeongea pumba hata kama amejiandaa mapema! Kwangu mimi, Tambwe ni mkali zaidi!
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duh?mchuano ni mkali kwelikweli ila kura yangu mi nampa kamba boy.
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    No makamba amezidi mno maana sehemu ya kuropoka neno zuri ye anaropoka baya tena sana mf: Cdm walikiuka maadili [polisi wakafanya kazi yao. Hiyo si kauli ya kuropokwa na mtu ka yeye.


    Conclusion makamba zaidi
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Mmoja kichwani kuna haja ndogo badala ya ubongo na mwingine kichwani kuna haja kubwa badala ya ubongo. Wote ni taka taka tu
     
  10. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Naona heri ya Makamba huwa anaongea pumba kwa kuwa anakuwa ameshtukizwa maswali, kuliko Tambwe anayeongea pumba hata kama amejiandaa mapema! Kwangu mimi, Tambwe ni mkali zaidi!


    Hii kali mkuu
     
  11. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nawapa nyinyi nyote mnaopiga kura.. why not find vitu vya muhimu kujadili?
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Makamba ni mzigo zaidi kwa nafasi yake. Tambwe anafanya kazi yake vizuri coz ajira yake yahusu kusema uongo!
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    labda ifanyike research, inawezekana Tambwe Hiza na Makamba wanauhusiano-mjomba na mpwaye au baba mdogo
     
  14. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pumba za Makamba zinachangiwa na uzee, pamoja na mabomu wakati akiwa jeshini! Tambwe bado ni bwana mdogo kabisa, akifika umri wa makamba atakuwa ni balaa!
     
  15. n

    ngoko JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wako sambamba wanjitahidi kupigana vikumbo ili kupata mkali lakini imeshindikana.
     
  16. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidooogo walikua wafungani pointi ila kusema ukweri Ticha Baba Januari kidogo kapelea kale KANUNDU KA-TAARIFA ZA KIINTELIJENSIA mbele ya uso kale kanakonusanusa noma na kubaini watu mapigo ya moyo kabla ya kumiminiwa UONGO TAKATIFU itetewayo ama Qur'ani Tukufu au Biblia Takatifu.

    Mpaka hapa natumai msimamizi wa michuano hii hatochakachua matokeo maana ikitokea hivyo rufani nitamkatia Mzee Ma-ROPES akatendewe haki.
     
  17. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Chief Rumanyika osihofu hapa matokeo hayachakachuliwi
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Cheni nyinyi TAMBWE kiboko, mnaodhani makamba nadhani hamjawahi kuwa karibu na kilaza tambwe
     
  19. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Henge Tambwe ni mwisho wa reli kwa uongo, unafiki na pumba sema tu hasikiki mara kwa mara kama Makamba
     
  20. Mr Chabo

    Mr Chabo Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabwe ana akili za matope ili hali makamba ana akili za kimba, nitawapeni jibu baadae nani mkali kwa pumba.
     
Loading...