Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAKAMBA vs SHY-ROSE UVCCM Dodoma, Kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Mar 20, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jamvi naomba tujadili kuhusu mpambano baina ya katibu mkuu wa CCM Yusuph Makamba na ShyRose Bhanji juu ya kauli ya kada huyo (ShyRose) kuwa viongozi wa juu CCM kujisababishia nguko lao wakati wa uchaguzi mkuu katika majimbo kadhaa yaliyozolewa na upinzani kauli ambayo Makamba akaikana na kumvaa ShyRose mkutanoni.

    Kana kwamba haitoshi nini maana ya LUNCH ya sh 50,000/- iliyotolewa na mbunge wa viti maalum Arusha Catherine Magige kwa wajumbe wa baraza hilo wanaokutana Dodoma. Je hii ni rushwa? Ina Mkono wa mtu ukizingatia mbunge huyo katoka Arusha??? Ama ina agenda nyuma yake???

    Tujadili haya kwa mustakhabali wa Tanzania yetu.

    Source: Mwananchi Jumapili 20 machi 2011
    Baraza Kuu UVCCM lawaka moto Dodoma
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    1st Shyrose is no more kijana she's 42yrs old so the topic bogus
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuwajadili ccm hakuna tofauti na kuwajadili cuf.

    niacheni mimi niendelee kuchek gem ya mazembe v/s mnyama
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Magige anafanya kwa niaba ya controller wa CCM mkoa wa arusha EL coz yeye ndo anapanga safu za uongozi na ukiwa mtiifu kwake utakula mema ya nchi, na magige anatimiza wajibu.

    EL ndo alifanikisha Batilda kupita kura za maoni, James Milya kuwa m/kit wa UV ccm mkoa ars, Nembrisi kimbele kuwa kiongozi UWT na hata ubunge wa viti maalum wa Namalek Sokoine kataftiwa na EL ili asipeleke ushindani monduli na wale wabishi kwa matakwa ya EL huwajibishwa mfano ni ktk uchaguzi wa CCM ktk nafasi ya m/kiti CCM mkoa na jumuiya ya wazazi lekule laizer na elisa mollel walitoswa live kwa msaada wa takukuru, so since hapo uongozi wa CCM Arusha ni watiifu kwa ELna sio hao tu hata viongozi wa dini ka askofu Laizer so lolote utakalo sikia toka kwa uongozi wa CCM Arusha ni kwa amri ya EL na wako kumlinda yeye na ni sababu ya njaa zao na uchu wa madaraka.

    Hence hili la Magige ni EL at work am sure asilimia mia moja
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wastage of time
     
  6. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mwashangaa nini Shyrose na Mkamba kuzozana?? Ni yale yale ya Mizengo Pinda na Pombe Magufuli. Hakuna tofauti!

    Kujadili uoza wa CCM ni sawa na kumjadili mtu mahututi aliyeko ICU!CCM ni chama kinachoelekea kaburini. Kuwajadili is wastage of time and energy!

    Waacheni wagombane wenyewe kwa wenyewe mpaka hapo lichama lao litakaposambaratika kabisa. Bado kidogo tu tutaanza kushuhudia makonde yakirushwa kwenye vikao vya hawa CCM!
     
  7. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani umri si kigezo kuwa mwana UVCCM? Nilitegemea hoja ya Shy-rose iwe tofauti ya lawama. Kushindwa kwa CCM uchaguzi kunakera kuliko kushindwa kwao kutatua matatizo ya nchi? Huko walikoshinda wamefanya nini?

    Ndio vijana wanaotaka kuleta mabadiliko. It is pathetic!
     
  8. c

    chikombe Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shy Rose unang'angania ccm kwa nini usiamie Chadema ili iwe rahisi kwako kuisema ccm na mafisadi wake
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Waache wakwaruzane ili wawe na maadui wa kutosha ndani na nje mpaka wasijue pa kuanzia. Adui mwombee njaa!!!
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi hipo nadhani sisi wanamapinduzi wanatakiwa wamtetee makamba kwani anawasaidia kuvunja ccm na shy-ni binti aliyepoteza uelekeo nadhani wote tunajua ktk uchaguzi uliopita baada ya zungu kumchezea rafu shy , shy alimpigia simu makamba lakini hakukuwa na jipya toka kwa makamba so bifu likaanza hapo
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Siyo binti huyu....ni mwanamke mtu mzima wa 45+
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    sina muda ya kuwajadili wapuuzi mie................ebo hebu nkalale
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mie nasikia raha, natamani nione vita ingine kati ya mwenyekiti na bwana rostam
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si zungu,ni iddy azani.zungu ni wa ilala,
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule mzee mbona busara ilisha mpita mita mia, aende Loliondo akanywe dawa, simpatii picha NA ILE MIMACHO YAKE YAKICHAWI teh! CCM sikio lakufa!
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kaza buti ShyRose ipo siku utasomeka vema! Njia ya siasa ni ngumu, usiogope mradi umedhamiria kuifuata.
     
  17. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    CCM has sunk so low such that its Secretary General can be ridiculed by a lowly party cadre like Shyrose Bhanji.
    Uwezo wa kufikiri "Dr" Makamba sasa hivi uko chini ya uwezo wa Shyrose Bhanji, na bahati nzuri hata Shyrose ameweza kuona makosa ya "Dr" Makamba katika utekeleza ji wa shughuli za chama.
    Laana ya Phillip Mangula itawamaliza.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Rose baada ya kunyimwa nafasi yoyote ndani ya ccm sasa anaanz harakati za kukimbia chama.si mda mrefu utamsikia CHADEMA.
     
  19. n

    nndondo JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hana tija wala chadema wasimchukue maana vigezo vyao vikubwa chadema waendelee na viwango vya wakina halima mdee, na susas lyimo christina lisu
     
  20. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata Makamba ni mzee, sasa naye alifuata nini hapo? mkutano wa vijana, wazee wanazozana. Kweli mwaka huu tutasikia mengi.
     
Loading...