Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba: Suala la Masauni Kushughulikiwa na Polisi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, May 22, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Katibu Mkuu wa CCM, Yusuph Makamba amedai kuwa suala la kughushi cheti cha kuzaliwa na hivyo kudanganya umri sasa litashughulikiwa na Jeshi la Polisi. Amedai pia kuwa hajui Polisi watalishughulikia vipi, ila hawatawaingilia kazi yao!

    SOURCE: Tanzania Daima.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wa CCM, ndg JK alidai kuwa kijana ni mchapakazi na atapangiwa kazi nyingine, yeye kwake udanganyifu sio issue!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Danganya toto iyo mbona the so called Dr mpaka leo ni feki hamjashughulikia
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani kikwete anasemaga ukweli wowote? Of course tunajua kuwa yeye ni muongo na mwizi!
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry: yaani nakwazwa mpaka basi
     
  6. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,191
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Polisi wenyewe hawafanyi kazi yao kwa mambo yanayohusisha vigogo mpaka waambiwe wafanye.
    Wakati mwingine inawezekana kuwa police wanawasaidia vigogo kufanya uhalifu, chukulieni mifano ya EPA, IGP na wenzake walisema wahalifu wale hawakamatiki ingawa wanajulikana, Mwisho wa yote Rais akawasamehe wale waliorudisha pesa na wengine ambao hawakurudisha kama KAGODA n.k. Kisheria Rais anaweza kuwasamehe watu wakishahukumiwa na mahakama, siyo kabla hata ya upelelezi kukamilika.
    Tusitegemee chochote kuhusu Masauni kutoka polisi pamoja na kwamba hilo ni kosa la jinai.
    Kuhusu JK kumpa kazi nyingine, ni kawaida kwake kwani tumeona akiwaacha watuhumiwa wengi kwenye nafasi zao bila kujali au kuwahamisha tu.
     
  7. I

    Inkoskazi Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizo sio Kikwete wala Makamba bali ni vyombo vya usalama hususan polisi. Hili ni kosa la jinai ilitakiwa polisi wamkamate mara moja na kuvichunguza hivyo vyeti na kumfikisha mahakamani, kinyume chake polisi wetu nao ni tawi la siasa linasubiri Rais awaagize, yaani @&§èçxx


    "Moringe wote ni wamasai likini sio kila mmasai ni Moringe"
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwachieni huyo kijana wa watu. Alifoji vyeti ili aweze kupata kazi alishe familia yake. Mbona wale waliofoji madigirii na kujiita DR bado wapo bungeni na katika baraza la mawaziri?. Mbona wale wezi wakuu wa EPA, KAGODA, RADA, NDEGE YA RAISI, RICHMOD, DOWANS, MZEE WA VISENTI wako huru na bado wako katika nafasi zao mpaka sasa?. What the f~#@$& is going on katika nchi hii?. Bora nikaombe uraia Somalia kuliko raia wa Tanzania.
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Labda alikuwa anatania tena!
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi hipo kwa wanasiasa kwani karibu 2010 inafika makundi na minyukano ianze, sijui ni akinanani watashinda na wapi wataanguka lakini nchi sasa inayumba sana busara na baraka za mungu ndio kinga ya machafuko na kuleta mabadiliko kwani siasa imeshindwa
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    May 22, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Unataka kusema kuwa makosa mawili yanafanya kosa la tatu kuwa sio kosa?
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mfanyakazi kwa standard zipi? JK ana standard zake za kufanya kazi ndio maana tunaona madudu tunayoyaona. Utasemaje mtu ambaye ametumia hila kupata madaraka atapangiwa kazi nyingine? Una uhakika gani hatatumia hila kupata mambo mengine kwa gharama kubwa kwa Taifa?
     
  13. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani umesema kweli....mfumo mzima uozo mtupu. Siasa imekuwa kila kitu, wezi, vihiyo, na watenda maovu wote wanapeta ili mradi wawe upande wa chama tawala! JK anaendelea kukumbatia uozo kila kukicha!
     
  14. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JK ameongea vapour na Makamba ndio anaongea matapishi kabisa.. Hujui polisi watashuhulikia vipi forgery and fraud kubwa kama hiyo. Inamaana CCM hawana policy dhidi ya wanachama wao kuvunja sheria na kukikuka maadili. Baada ya kuwahimiza polisi wafanye kazi yao Rais na Katibu Mkuu wana support uvunjaji wa sheria. Bora ata Makamba mwenye digrii ya mafenesi angesema hivyo na huyu Dr wetu Honoris Causa..lol nae ameshindwa kukemea hivi vitu.. Tanzania = Taarabu mipasho..
     
Loading...