Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba: niko tayari kujibu matusi mkinihitaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Apr 12, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,473
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Aliyekuwa katibu mkuu wa CCM Yusufu Makamba amemtaka Rais Kikwete kutomsahau na kwamba pale atakapoona anafaa kama ni kwenda kujibu matusi yupo tayari kufanya hivyo.

    Awali, akifunga kikao cha NEC-CCM, jana usiku mjini hapa, Rais Kikwete alisema kazi iliyopo mbele yao hivi sasa ni kujenga chama na kwamba wamekubaliana kujibu matusi ya wapinzani badala ya kutuma ujumbe mfupi wa simu kwake.

    Source: Mwananchi
     
  2. n

    ndaru Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba atawezaje kujibu matusi wakati yeye mwenyewe tusi?
     
  3. koo

    koo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [Makamba atawezaje kujibu matusi wakati yeye mwenyewe tusi?]
    Inasikitisha sana nadhani anatafuta pakuzikiwa na tarime wameapa hawataki kumuona tena
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Niliona kwenye video mojawapo wananchi wa Mara walimlalamikia Makamba kuwa alipokwenda huko, walimyooshea vidole viwili (alama ya CDM?). Yeye aliwajibu kwa kuwanyooshea kidole cha kati. Nilivyoona vile nilshangazwa sana na kima cha heshima cha mzee huyu alicho nacho hata kudiriki kunyooshea watu kidole cha kati! Sishangai basi kusikia kuwa leo hivi yuko tayari kujibu matusi.
     
  5. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wampe kazi ya Tambwe Hiza, yaani wawe wawili.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wanaume wengine huingia menopause, sasa hii ndo matatizo yake
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hatimaye yule bingwa wa kunukuu vifungu vya bibilia na misahafu aliyekua katibu mkuu wa chama cha mapinduzi bwana Yusufu Makamba ametoa mpya kua watu wasimshangae amejiuzulu ukatibu mkuu na akanukuu vifungu vya bibilia takatifu akamnukuu Yesu aliposema wacha mimi nakwenda kwa baba yangu kuwaandalia makao mapya! kwa hiyo na yeye ameng'atuka ukatibu mkuu na anakwenda kuwaandalia makao mapya sijui alikua ana maana gani huyu baba kusema hivyo na anakwenda kuwaandalia kina nani hayo makao mapya?
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    I truly belived that under normal circumstance the Old Man would need a cool time out(Retire). Sasa haya maneno yanamaanisha bado anataka kazi.. This is lack of Wisdom at a very critical stage(Uzeeni). This type of people wish that they are moved from office chairs to their Graves.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Najaribu kutafakari endapo huyu jamaa angekua ni mbunge wa jimbo fulani sijui bungeni pangekuaje?
     
  10. S

    Selemani JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hee heee! I believe u. I think its funny. I bet aliyenyoosha alama ya Chadema mwenyewe alinywea.

    Seriously, humu ndani mko obsessed na Makamba. There is at least a Makamba thread (either Janu, Yusuf or Mwamvita) at any given time in this forum. You really do not have anything else to discuss? Au ndio yale mti wenye matunda ndio unatupiwa mawe?
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,219
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hayo matusi na mipasho acompose song ampe capt komba na hadija kopa waimbe TOT
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,219
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Labda makao Kuzimu...ameacha panya wamekula sumu wanajibanza kona tunasubiri uvundo..mfa maji haeshi kutapatapa
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    duh huyu mzee kiboko,it's no wonder ndio maana alikibaka kidenti cha primary,kapinda mzee huyu
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu anabwabwaja bila kuwa na substane yoyote kwenye maneno yake hasa kwenye serious issues zihusuzo nchi/ taifa.
     
  15. regam

    regam JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amfundishe mwanae amsaidie kujibu hayo matusi.
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Mmmmmhh huyu anaenda kuanzisha chama, lazima itakua hivyo maana kila alieondoka ameondoka kwa visa visa tu
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nafikiri amekua obsessed, zamani wakati mkuu wa mkoa alijizolea umaarufu kwa kunukuu vifungu vya Biblia tofauti ni kwamba sasa hivi ananukuu tu hata kama hai-make sense, yeye anahisi kwa kunukuu tu vifungu ule umaarufu utakuja
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    halftime imeshaisha ngoja niendelee kuangalia tunavotoa kichapo kwa carlo
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    aliwaambia ati "msifadhaike"

    mgosi vituko yule!!
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Anawaandalia makazi tayari CHADEMA wakichukua nchi
     
Loading...