Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba Naye Alalama Kama Kinana!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Aug 30, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Akinukuliwa na Clouds FM radio na Channel 10 naye amesema:

    • CHADEMA Hawajatumia lugha ya kistaarabu kwa mgombea wao
    • Adai hawawezi kukaa kimya Mwenyekiti wao na Rais akitukanwa
    • Adai wote walisaini makubaliano ya kutumia lugha ya kiuungwana, iweje sasa wanakiuka
    • Aitaka tume ya Uchaguzi ichukue hatua isisubiri ipelekewe malalamiko
    • Adai JK ni kama baba, huwezi vumilia ukiona baba yako anatukanwa
    Ipo kazi! Mpaka October tutasikia mengi . . .
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tanzania bila CCM inawezekana ! Baba mwenye Kifafa apumzike
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    JK baba yako wewe Makamba na vilaza wenzio....hivikuitwa mwizi ni tusi??na atasilibwa mitusi mwaka huu mpaka akili imkae sawa
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama babako mpumbavu au mlevi analewa mpaka anajinyea ukiona watoto wanambeza na kumkejeli na kumtukana UTALALAMIKA? we makamba vipi bana
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna haja ya kujua hayo maadili yalikuwa na contents gani ili kujua lugha ya kistaarabu inayotakiwa kutumika ni ipi . . .

    May be Marando asingesema "Mkapa aliombwa na Kikwete na Lowasa awape pesa za Uchaguzi na hapo ndo EPA ikazaliwa" instead angesema "Viongozi wa CCM hawajachukua hatua za kutosha juu ya wizi wa EPA"

    Kwa mawazo yangu, Wapiga kura wanayo kila haki ya kujua kwa undani mambo yote toka vyama vyote na serikali yatakayowafanya wafanye uamuzi sahihi wa kupiga kura
     
  6. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Simple and clear!
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,382
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    hayo makubaliano yalikuwa siri yao wao wenyewe.. hizi siasa gani wanazozitaka ambazo hazina kejeli, vijembe, utani, kunyosheana vidole n.k? Kama zinawashinda wafanye tu kama wale watu wa kwenye movie ya Avatar wote tukae chini tuuzunguke mti na kuanza kuimba "kumbaya"!
     
  8. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tunaomba tuambiwe hayo matusi ni yapi walotukanwa? Au ndo mambo ya nyani akitaka kufa? Anyway Rev. imeishakuwa confirmed kuwa JK anakifafa?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii kitu mbona sio siri? Hebu tafuta kijarida cha cheche ukisome!
     
  10. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makamba is very right jk ni baba yao kwa kuwa amewapa mirija ya kufyonza rasilimali za nchi hii lakini kwetu sisi wanachi tuliopigika jk ni mbaka uchumi na msanii na fisadi mkubwa,
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,929
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Makamba naye vuvuzela tu, ni kama mbwa mzee asiye na meno.
     
  12. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inachekesha amesema siasa ni kuvumiliana mbona anajikanyaga uvumilivu upi anaosema yeye, kumbe ni kweli mkuki unafaa kwa nguruwe tu mwambieni Makamba na huyo Baba yake wawe wavumilivu.Walitakiwa wawe wamemalizana nawezi wenzao wa EPA,Wanawaita makapi waliowatoroka hilo siyo tusi na bado tutaona mengi mno kipindi hiki.
     
  13. D

    Dopas JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuitwa mwizi baada ya kuiba ni matusi? Ebu nyie wezi mafisadi wa CCM na Makamba akiwa kinara wenu mthibitishe kuwa sio wezi wa kodi zetu. Eti mnakodi helkopta kwa kodi zetu? Mmeenda kuagiza mabando nje ya nchi kwa kodi zetu, si wizi huo? Ndo maana mnawalundika wezi wa kuku segerea huku nyie wezi wa kodi zetu mnapiga cheers hata wakati wa mfungo wa Ramadhani, mkijifanya mnafuturu-SAS atawafuta huko mlipo. Sisi tuibieni ila sio Mungu. Hamwezi kuukimbia mkono wa Mungu. Kumbukeni yaliyomtokea mfisadi mwenzenu mliyemtetea kwa mizengewe Dito hata kuwanyima haki wanyonge, zamu yenu inafuata. Kama mnapinga hili fungueni kesi dhini yangu nitajitokeza kuthibitisha hili. Wezi wakubwa nyie!!!

    Mwaka huu ni mwisho wenu. Hata mking'ang'ania huko ikulu damu ya watanzania itawalilia tu ipo siku. Msidhani mmetawala dunia na mbingu.

    WanaJF naomba mwenye mawasiliano na Makamba amfikishie ujumbe huu.
     
  14. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ukiangalia kwa makini majibu ya Makamba,Kinana na Malecela utaona kuwa wanamaanisha yaani fedha zetu jasho letu walipa kodi ni za kwa manufaa yao wachache.

    Kwa maana ingine wanahalalisha sio wanaiba bali ni haki yao....wao ni royal wa TZ...jumuia inapoona kina Chenge,Rostam,Karamagi, Mramba ,Mungai...list ni ndefu kama mafisadi wao (CCM) wana wabeba na kuona ni mashujaa.
    Kwa hoyo katika tafsiri yao mwizi ni yule mlala hoi anayeiba shilling elfu na hukumu haichukuwi hata muda na kutupwa segerea wao lakini kitabu chao cha sheria ni kingine kabisa.....
     
  15. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    We have long way to go,french revolution in sight?
     
  16. e

    emalau JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    CCM kuiba ni haki yao ! Ukiwaambia mmeiba umewatukana ! Kama mmeshanote kwamba makamba doesn't take time to think , huwa anakurupuka na kuongea, Hivi makamba na umri wake anaweza kuwa mtoto wa JK?
    Lakini kweli, kwa uwezo wa makamba wa kufikiri hakustahili kuwa katibu wa chama ndo maana anamwona JK ni baba yake !
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    its becoming an obsession now

    Inaonekana Kinana amekuwa more thread kuliko hata mgombea mwenyewe

    halafu in all this hakuna hata chembe ya ushahidi au chochote kuthibitisha tuhuma dhidi yake
     
  18. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi ameshajibu sababu zilizomfanya afukuzwe ualimu mkuu wa shule Kigoma??
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
     
Loading...