Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba na ukinyonga wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amulike Noel, Sep 18, 2009.

  1. A

    Amulike Noel Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa ya habari ya ITV jana jana usiku katibu mkuu wa CCM Mh. Yusuph Makamba akiwa jimboni kwa Spika wa Bunge Mh Sitta huko Urambo Mashariki amemsifia Spika huyo kwa maneno mengi ya kisiasa nakielimu. Je, huyu Makamba huu ukinyoga wake mpaka lini ? Maana aliyoongea kwenye NEC na jana yanakanganya.
     
  2. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ...mwambie ASIDANGANYIKE!
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mropokaji hovyo hovyo mara nyingi huwa hakumbuki alichokisema.
     
Loading...