Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba kweli umeshindwa kusoma nyakati,unatetea mafisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 17, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo kuwa ya kawaida, Bwana Makamba bado anaendelea kushindwa kusoma nyakati.Inashangaza kuona kwamba hata kijana wake wa kazi,Bwana Komba anapotuhumiwa kutafuna mishahara ya wale alioapa kuwatetea,bado aanamkingia kifua na kumtetea.Mimi binafsi nimefika mahali sasa nasema hawa watu hawako 'serious'.Wapo kwa niaba yao binafsi,ndugu zao na marafiki zao.Watanzania inabidi tufike mahili tuseme 'enough is enough'.Tutaendelea hivi mpaka lini?
     
  2. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,623
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mimi ninavyoona bado yuko nyuma ya wakati.Ni heri akabadilika kwani anadhani anakisitiri chama kumbe ankiua Ramadhani jema
     
  3. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninyi msiomjua Makamba mnateseka sana!!!
    Kwanza pokeeni huruma nyingi kutoka kwangu mimi ndugu yenu ambaye sishangazwagi na lolote analofanya Makamba.

    Kwa sisi tunaomjua Makamba tunakuhakikishieni kuwa hiyo ndiyo standard yake kamili. Hajakosea hata kidogo.

    Mimi nilikuwa mmoja wa watu waliokuwa wakimwamini alipokuwa mkuu wa Mkoa wa DSM. Akaja mtu akaniambia "Mkuu humjui huyu mtu ni kichekesho sana huyu" NIkampinga yule mtu. Na nikaendelea na msimamo wangu hadi alipopewa ubunge wa kuteuliwa na hatimaye Ukatibu Mkuu wa CCM. Hapo ndo niliona yale niliyoambiwa kuhusu Makamba yapata miaka 3 kabla.
     
Loading...