Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba kuunguruma Igunga Jumapili Hii !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zyansiku, May 14, 2010.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu wa CCM Taifa Mh Yusufu Rajab makamba wiki hii atafanya mkutano mkubwa wilayani Igunga ambapo atapokea maandamano makubwa. habari zaidi kutoka Igunga zinasema kuwa baada ya kupokea maandamano hayo, Mh Rajab Makamba pia atamuapisha Rostam Aziz kuwa kamanda wa vijana wilaya ya Igunga kwa kipindi cha miaka mitano ijayo, shughuli za kumuapisha R.A ilikuwa zifanyike miezi karibu miwili iliyopita lakini ziliahirishwa kutokana na R.A kuwa nje ya nchi kikazi.
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maskini watu Igungaa!
     
  3. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hana cha kufanya hapo kafikia mwisho wa kufikiri
     
  4. D

    Diwani Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats Life Bro/Madame,
    Ukisema wa nini wenzio wanafanya matambiko ili wampate, so kula ugali na maharage ukalale
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makamba=RA:target:
     
  6. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Igunga! Igunga! Msiyasikilize yanayosemwa bungeni kuhusu yeye...........(Maneno ya Waziri Mkuu) sasa ni zamu ya Yusufu! Yetu macho na masikio
     
  7. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Maskini Mbayuwayu wa Igunga, mnalazimishwa na mwenye shamba kumshnagilia tetere???????????? Sisi ndege wengine tunaona tunasalitiwa
     
Loading...