Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba kupewa ukuu wa Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwalimu Makini, Dec 2, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii iwe treated kama tetesi hadi hapo itakothibitika kikamilifu kabisa.

    Habari hizi za uhakika kiasi zimefika mezani kwangu kwa njia za panya.

    Baada ya kuona kuwa Mzee Makamba atapata wakati mgumu kujieleza mbele ya wajumbe wa Kikao cha Kamati Kuu mkuu wa nchi ameshauriwa na wapenzi wa CCM kuwa mzee huyu apangwe ukuu wa mkoa ili akapumzike huko.

    Katika hali ya kuonyesha kuwa watu hawa walikuwa wamejipanga wamependekeza kuwa Mhe. Makamba apewe mkoa wa Kilimanjaro ambao ni ngome ya CHADEMA ili apambane kuisambaratisha ngome hiyo.
    Ni imani ya wapenda chama hao kuwa Makamba anaweza kabisa kuifuta CHADEMA mkoani Kilimanjaro.

    Ninaishangaa hii ilivyokaa hovyo!!!!!!!!!!
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Is it pocble?
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    source? Au udaku? Kama itakuwa kweli huyo Marope atapata shida sana kwa Wachaga...asiote hata
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Muache aende kmanjaro aendelee kuhiaribia ccm maana kitaifa kashailegezag,aende kaskazin akaharibu ili ukombozi uje uanzie huko kaskazni.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni strategy hovyo kabisa, bora wangempeleka u-dc chalinze kama lengo ni kuwa akapumzike. Kilimanjaro hataweza kupumzika atapambana na madiwani+wabunge wa Chadema mpaka achanganyikiwe.
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    U-DC title nayo mjomba. WAMOPELEKE UKATIBU KATA/MTENDAJI KULE MSOGA
     
  7. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini sidhani kama inaweza kuwa hivyo kwa sasa. nafasi ya katibu mkuu wa CCM ni mpaka 2012 ndio wabadirishe (all things being constant) na hawezi kuwa k'njaro huku akihitajika sana dodoma kwa kazi za CCM.... sidhani... nadhani hizi habari zitabaki kuwa tetesi
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu, for sure I dont see tofauti ya DC na Katibu kata. tofauti ni kuwa mmoja ana usafiri wa nguvu mwingine ana pikipiki au baiskeli.
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    :A S-alert1:
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hujambo ww
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Weeeeeeeeeeee thubutuuuuuuuuuuu!!!!!!akikubali ni sawa na kukubali kurithi kifafa cha bosi wake.mbunge ,madiwani 23 mixa hatudanganyiki=kumweka jela ya kisiasa.tunamsubiri kwa hamu.
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    itabidi awe makini sana maana wazee wa kichaga hawapendi upumbavu
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wampeleke tuu aendelee kuibomoa CCM
     
  14. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    katika historia ya ukombozi wa tanzania, ukanda wa kaskazini huujawahi kuhusishwa na ukombozi bali umehusishwa zaidi na kujikomba mbele za wakoloni mfano ni pale mangi marealle alipopingana na mwalimu nyerere kuharakishwa uhuru wa tanganyika na kuwaomba wakoloni waendelee kututawala kwani sisi waafrika hatujawa tayari kuupokea uhuru!

    Wakati huohuo wenzetu wa mikoa ya pwani, iringa, tabora na baadhi ya ukanda wa kusini walikuwa mstari wa mbele ktk ukombozi wa nchi hii sasa haingii akilini kudai kaskazini huenda wakaleta ukombozi wakati hawana historia inayofanana nahiyo!!
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana hao wa PWANI na Tabora wataendelea kuwa wa mwisho kwa kila jambo elimu, kijamii nk................ubongo hovyo.
     
  16. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #16
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hatowaweza watu wa Moshi labda aende shule kwanza, asifikiri ni kama wazaramo
     
  17. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #17
    Dec 2, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhani kabisa...makamba kilimanjaro????
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mwacheni aende akakione cha mtemakuni................................. Kilimanjaro ccm ilishakufa sasa akienda asisahau sanda na

    gharama nyingine za mazishi!!!!!!!!!!!!

    Ila kabla hajaenda anaemtuma aandae rambirambi kabisaaaaaaaaaaaa
     
  19. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba iwe tetesi kwa kuwa tumechoka na ngonjera
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa UDC Chalinze ...hahaaa kazi kweli kweli
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...