Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba kaumbuka na Baraza Jipya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Nov 24, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Aliapa humu kuwa lazima mwanawe awe waziri....haijawa hakuna cha January wala February
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda tungoje Mahanga akipigwa chini baada ya kushindwa kesi ya uchaguzi jimbo la Segerea
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sarakasi tupu baraza hili.
    hakuna jipya
    shida kubwa sana
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nasikia na Makamba mwenyewe kikao cha chama chao kijacho wanamtatmhini na kummwaga! tetesi zingine zinasema ashaenda kwa wataalamu (sijui ndo kina nani hao) Ili mkuu hata akiambiwa mabaya yake atakuwa anaona sawa tu :teeth:
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi January atendelea na kazi yake hapo Ikulu kama mshauri.?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ila isije ikawa watu walimsingizia tu Mkuu, unless ulimsikia mwenyewe kwa masikio yako.. Manake majungu yamezidi humu jamvini siku hizi!
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Au ndio fundisho toka kwa Lau Masha? Ulevi wa Madaraka; kumnusuru anaona ni bora kutomchagua kama kijana Mapema

    Ni Vizuri...
     
  8. T

    The Biggest IQ Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamba apumzishwe na kama anadhani uongozi wa tz ni wa kisultani basi amepotea njia na hata huyo kikwete aaonyesha dalili ya kuanza kumwinua ridhiwani ss tuwe macho siku si nyingi utasikia mama salma waziri wa jinsia na wanawake
     
  9. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimeshangaa kutoona akitajwa maana alikuwa akipewa nafasi kubwa sana na wapambe wake...naona raisi kashtuka mapema....ila inatia shaka pamoja na kuoneaka nyota yake iko juu na kufanya kazi na raisi kwa muda mrefu leo anakosa hata kaunaibu waziri...
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hii picha ndio imemponza January...........

    [​IMG]
     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Au ni ile kashfa kutoka kwa yule mama wa kimarekani imemnyima uwaziri?
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ipi tena....tuwekee hapa please
     
  13. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    January anayo home work kabla hajaingia barazani, someni kitabu chake kabla hajamng'oa Mzee Shelukindo, all in all anayo fursa huko mbele hata ukatibu mkuu wa CCM anaweza akaukwaa. Tayari ni kiongozi hii ya uwaziri ni ziada tu ila tatizo ni pale wana Bumbuli kama walitarajia waziri toka kwao hilo litasumbua sana maana wananchi hawaeleweki sana
     
  14. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Malaria haikubaliki......aah.
     
  15. a

    alfred mbyopyo New Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda wa january bado asikweze kwa sanaa
     
  16. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwezi jua mana mkwere anavyopenda kubadili baraza la mawaziri. madai katupumbaza watanzania, to hell na baraza lake.
    kama safari ya maendeleo tanzania ndiyo kwanza mikakati imeanza. tuendeee kuwa wavumilivu
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Katibu wa CCM amesikika akilikana baraza la mawaziri sababu mtoto wake hayumo! Huyu Msambaa kiboko
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi JK anatambua kuwa natawala wananchi wavivu kufikiri namna hii!!!
     
  19. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kabla miaka mitano ndani ya balaza.Wamemwandika sana,kiasi kwamba JK kaona kama wanashinikza amteue.Lakini Kama alvyosema Makamba,kwamba watz hawachelewi kusahau.JK anawazuga aonekane hatabiriki.Lakn atamchagua tu baadae.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani ile kazi alitakiwa kuiacha kabla ya kugombea... sijui lakini, labda wataalam watatuambia
     
Loading...