Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba katibu mkuu wa CCM hakui tuu analeta ubabe hapa wakati ni mla Rushwa mkubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbolimboli, Dec 28, 2010.

  1. m

    mbolimboli Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzio wanatafuta njia ya kumakiza mgogoro huko Arusha wewe waleta za kimabavu hapa. Huoni ndio uliyoipeleka CCM pabaya.
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dogo mbona hueleweki?
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    :bump::bump::bump::bump:
     
Loading...