Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba kapata saizi yake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Sep 2, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Makamba: Shibuda sawa na ganda la mua la jana hana mvuto kisiasa asema CHADEMA wamevuna makapi akimaanisha Shibuda.

    Shibuda: Makamba ni sawa na gunia tupu, sawa na puto lenye hewa za kueleaelea, ubabe wa dhamana, lakini uongozi wake hauna nguvu za hoja bali ni za ubabe.

    Aiseeeee ngoma imepata wachezaji tutasikia methali za kila aina.

    [​IMG] [​IMG]
     
  2. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni makosa na au kutojua au vyote viwili kufananisha makombo na shibuda.tofauti ni kuwa makamba hufikiri baada ya kuongea,wakati shibuda huongea baada ya kufikiria.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Nashauri Chadema wamwachie Shibuda awe anamjibu Makamba na Prof. Baregu wapambane kwa hoja na Kinana ni hatari lakini salama.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    aaaaaaaaah.........huyu makamba naye...porojo tuuuuuu ananiboa sana
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni aibu kwa watoto kuwa na baba kama Makamba:becky::becky:
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naombea wachukue genotype ya mama.......vinginevyo multiplier effect yake nashindwa hata kukokotoa!
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Wote wawili wako sawa, wanaoumia Watanzania.
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Only bastards can do that...[kaka/dada] unajuwa kama unakosea watoto wa watu heshima...mzee ni mzee hata kama ni mwendawazimu...haya tuongee siasa tu hapa....mi Makamba ananikera kwa kuwa si mwanasiasa ni kama MC vile!
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    sasa huyu Januari inakuwaje juu ya hili ? :becky::becky:
     
  10. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mama tatizo ni kwamba mtoto hana uwezo wa kuchagua baba. Baba atabaki kuwa ni baba yako yu hata kama ni mropokaji kama Makamba
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Yeah, kuwa na baba vuvuzela inakaraha zake aisee!
     
  12. m

    mjukuu2009 Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwezi kumfananisha Shibuda na Makamba,nisawa nakufananisha gari na baiskeli.Sijui Makamba uwa anafikiria nini ana haibu ata kidogo,Makamba ayupo kwa masilai ya Taifa kabisa yupo pale kwa masilai yakina RA.:confused2:
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbaya hajijui kama haujuia kitu, ni sawa na bubu yeye wakati wote ni mkali maana anahisi kuonewa
    sasa makamba anajaribu kuonekana naye yumo kwenye list ya watu muhimu kwenye jamii,
    but still nothing, thamani yake ya kuelewa ni ndogo kupita kiasi
     
  14. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sioni kama hawa watu hao wawili wako serious na matamshi yao,wana urafiki wa kisiasa na uadui wa kisiasa.
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Umekosea kidogo mtoto anaweza kuchagua baba lakini hawezi kuchagua mama.
     
  16. B

    BENSON MSEMWA Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu pia kwa mwanamke kuwa na mume kama makamba
     
  17. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    aibu zaidi kuwa mtoto wa nje ya ndoa wa makamba
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe nod gunia zaidi ya makamba
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha hahahaha
    guyz nakeshea DAKU na connections za bure ili nisome na kuchangia hapa

    Kwa kweli Makamba ni another history ktk nchi hii, Hatujawahi kupata kiongozi wa aina hii since uhuru na atabakia hivyo milele. yaani kuwa na kiongozi **** kama huyu ni historia tosha.
    View attachment 13217
    Yaani KICHWA NAZI
     
  20. m

    mapambano JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leave the kids alone...Wengine baba zenu wezi/walevi/wabakaji/wamewatelekeza lakini leo mambo yenu ni mazuri tu!
     
Loading...