Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba hana adabu kabisa;akujua mwosha huoshwa-masauni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wakati mji wa dodom aukiendelea na sherehe za aina yake za kuukimbiza utawala wa fashist Makamba na wenzake aliekuwa mwenyekiti wa uvccm amewaasa watanzania wanaoshika madaraka ya chama wasijisahau hata kidogo..wanachowafanyia wenzao ipo siku watafanyiwa tena wakiwa dunian...
    Mh masauni amesema alisikitika sana kuona huyu mzee alivyofikia kumtukana na wazazi wake kisa uongozi wa chama..na kusema CCM ilikuwa inaelekea pabaya kama si kusahaulika..amempoongeza mh kikwete kwa mabadiliko na kumuasa yasiishie hapo kwani kuna ufirauni mwingi tu ccm Umejaa

    UVCCM....Kama atawalea wale watoto ipo sikui atakuja kutukanwa hadharani...wale watoto wajinga sana wanafikia kumtukana mtu kama sumaye bila kujua umuhimu wake..alisema

    Mh makamba kwaniaba ya familia yangu binafis pdidy nakupongeza kwa aibu iliokukuta ilifika sehemu nikasema hivi mpaka unatukana watu hivi n mganga wa tanga amekuhakikishia ungóki ama??tatizo ukujua Mungu yupo..pole karibu mtaani
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaa mkuu umenifurahisha sana ...kwa niaba ya familia yako binafsi....
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mzee wetu kwa aibu iliokukuta
    pili nasikitika ukuweza kutumia elimu yako ya kusoma na kushika neno la mungu ili wasikufukuze kwa aibu namna ile..ni ajabu mpaka mtoto alie tumbon mwa mama zao awaamini kilichotokea na kweli ni yule yule aliesema akuna a kuntoa mpaka 2012

    ivi wakati ukisema haya ukujua mungu ni mwaminifu na hana uhusiano na waovu..najua yawezekana umetumia njia nyingi kule tanga kubaki madarakani napenda kumpongeza mwenyezi mungu mjaza neenma ndogo ndogo na kubwa ndefu na fupi nene na nyembamba kwa kumkumbusha makamba hapa duniani tunapita na akuna alieandaliwa makao ya milele zaidi ya pdidy....,

    tatu
    baibo inasema mpnde adui yako na si mbaya kukutakia maisha mema ya uraiani na kuendelea kutunza kile ulichochuna ukiwa katibu..si mbaya kumwomba mwenyekiti kama ana kauwezo akupe hata kaudiwan cha kuchaguliwa hapa dar es salaam bado tunakukumbuka

    kila la kheri

    wasaalaaamu
    pdidy
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yanamtokea puani sasa kibabu huyu!
     
  5. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Jamani ni weke sawa hapa akina Makamba walitimuliwa au walijiuzulu, maana nilisikia kuwa M/kiti wa Chama aliivunja CC, huko si ndio kutimua watendaji jamani..!?
     
  6. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumia AKILI na sio HISIA aliyejiuzuru si makamba pekeyake ni CCM IMEJIVUA GAMBA, makamba anaijua biblia kwasababu mke wake ni MKRISTO
     
  7. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NImeipenda hiyo, maana kuna watu wanajisahau sana wakijiona wao ndio miungu ya dunia.:tape:
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    akribu mkuu ila hivyo vyeo vya kuogopa sana unaweza hata mkeo usiwe na hamu ya kupishana nae...nilicheka zaidi alipopeleka barua na kuomba ana msiba mkulu akamwambia kamtume mwanao kkaaaahhhaa hizi misiba mbona azitokei zinatokea wakati wa kufukuzwa tu ...so sweet i luv CHI CHI EMU
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mpiga mbizi/aah /kelele
    awa walitimuliwa tena kwa aibu..kama ulivyosema mkulu alisema jamani imefika wakati kamati wakawajibika ..babuyako mathread kilichomlinda akasoma nyakati akawahi kuomba pen ya jiran kumbe alikuwa na karatasi karibu akaandika kujiuzulu..ninachojua kujiuzulu unaamua wewe binafsi..uwezi ambiwa kesho nisikuone ama jiuzulu ukaandika barua na kudai umejiuzulu..na wale wanaowaandikia talaka wenzao watasemwaje??

    Kifupi mzee yamemkuta..nafikiri yule jamaa wa tanga aliekuwa akimlinda kazi anayo....namkaribisha mtaan ila ndio hivyo sehemu za kujificha hapa jangwan wametubomolea sijui tutamhifadh wapi mzee wetu..
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Makamba ameshinda sana tu. Kaondoka na kundi kubwa tu la watu wakati alipaswa kufukuzwa kabisa. Mwanaye yumo mle.
     
  11. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Muosha huoshwa!
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajigeuza Masauni halafu unatoa flag kwa niaba ya familia yako. Kuwa Fair kwa Masauni maana aliumia sana akasikitika sana na akalia sana kwa uchungu uliosababishwa na Ferouz naye kapigwa chini, Marope naye kapakatwa na Rz1 siku zake huyu zinasubiri baba atoke madarakani
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi Makamba alivyokuwa jeuri sikutegemea kikao cha siku mbili tu kingemng'oa madarakani. Kwa utaahira wake akazidisha hasira yangu kwa kunukuu maandishi matakatifu ati anaenda kuandaa makao kana kwamba yeye ni Yesu! Pumbafu makamba hivi nani kamwambia atakuwa na maisha mazuri mtaani hadi awaandalie na wenzake makao? Ajiandae kupambana na hasira za wananchi hasa wale wa Wazo Hill aliowanyima maji kwa kuelekezea mabomba yote nyumbani kwake. Mjinga makamba siku si nyingi tutakusahau na sijui utawapeleka wapi wajinga wenzako kama Tambwe hiza n.k

    Makamba Pumzika mahali pa moto motoni. Amen
     
  14. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK alichofanya ni kulipa fadhila kwa Kinana na Meghji, maana wote walihusika kwa kiwango kikubwa kumwingiza yeye ikulu. Kwa mnauye na January Makamba ni ule mwendelezo wa utawala wa kifalme.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    unakunywa
    vaisirooh??umenifurahisha sana
     
  16. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Only time can tell.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hmethod swafi sana!!! marope ningependelea yamkute ya gbagbo wa ivory coast.
     
  18. k

    kibajaj Senior Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibuuuuu! haooooo! :bored: waliwazomea chadema sasa wanazomeana wenyeweeee! Na bado tunasubiri hao waliopewa siku 90
    jamani wengine hadi machozi! Facist makamba arudi bumbuli akalime kabichi. Hata hivyo ccm wamechemsha wanajeshi kila kona kuanzia uongozi wa juu hadi wakuu wa wilaya uniashia kuskia meja mstaafu luteni kanali mstaafu kama vile nchi inaongozwa na jeshi bwana. haya sasa makamba kawadhalilisha bado chiligati na kichaa hiza tambwe
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aliwahi kusema (miaka miwili iliyopita) kwamba ye hana shida hata angeacha madaraka (wakati ule) pensheni yake inamtosha kuishi maisha mazuri kabisa, kwa hiyo yeye si mganga njaa na hana shida
     
  20. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Napiga mzee we nipe nichanganye na coca bariiiidi!
     
Loading...