Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba Hakumtendea haki Nauye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, May 18, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikitafakari kauli ya Makamba kwamba Nape kugeuza chama hicho kama taasisi yake binafsi na hii ndiyo imesababisha kikose mwelekeo.

    Nimeshindwa kumwelewa Makamba; katika CCM nafasi ya Nape si ya kutoa mwelekeo, "strategic direction". Sana sana Nape ni msemaji au mhamasishaji wa yale yanayoamuliwa katika Chama. Sasa iweje Nape ageuze CCM kama taasisi yake? Kama Chama kimekosa mwelekeo, hilo linakuwaje ni tatizo la Nape na sio la Mwenyekiti na Katibu Mkuu wa Chama wanaotakiwa kukipa Chama mwelekeo?

    Mie nadhani katika lawama zote zinazotolewa juu ya uongozi wa CCM nk, watu kama kina Makamba na Lowasa wanashindwa kutamka kwamba Mwenyekiti na Katibu wa Chama ndio tatizo la uongozi, na wanaishia kumungunya maneno.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CCM ni sikio la kufa....
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ccm ni familia ya paka kila moja ana ndevu,na kila mmoja ni mwongeaji
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Acha wamalizane...
     
  5. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Makamba anajifanya hajui kwamba:

    CCM ilianza kumfia mikononi mwake

    Alianzisha royal families ndani ya CCM

    Aliyazima na kuyatupilia mbali mapendekezo ya kamati ya Mwinyi ya kutaka kuwawajibisha mafisadi

    Ingawa nyani haoni makalio yake wanaomzunguka wanajuwa fika kwamba hajavaa.
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Yussufu Makamba ni CCM dead wood.
    Alikumbatia mafisadi kina Manji hadi alikuwa anawapigia magoti hadharani.
    Wengine walimjengea nyumba Morogoro, mwache Nape afanyekazi bana.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    CCM inaongea kupitia nape,it means wanaomtuma aongee nae anaongea,na makamba amewajibu hao au amewapasha wanaomtuma Nape kwa kupitia nape
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,,,,sehemu gani????
     
  9. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani Makamba "Sr" ni mropokaji tangu zamani. Mara nyinginanatumia tumbo kufikiri kama alivyosema Mzee Six
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    segwanga heshima yako mkuu.....teh!teh! Na katika hao mapaka nani pakashume?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nape alifanya kosa kubwa sana hasa aliposema kuwa sekretariati iliyokuwa inaongozwa na Makamba Sr kuwa walikuwa ni magamba
     
  12. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vua gamba vaa gwanda
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Chama kina wenyewe. Hivyo Nape siyo mwenyewe!
     
  14. M

    MTK JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,847
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    acha magamba yaweweseke hivi kweli makamba ni mtu wa kushauri kitu mtu mwenye akili akamsikiliza?
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sita anamaanisha wanaokurakura
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwenyewe ni nani???kakaake mwanaasha????
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh, Huyu mzee labda bado anaota kuja kurudi tena kuwa katibu mkuu wa chama!! Embu tuendelee shuhuudia game hadi miwishoni, teh teh teh
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naaam,amemshauri mwanae akwende BUMBULI,,,,MATOKEO SI MMEYAONA????NA LEO NI NAIBU WADHIRI,,,,THATHA BADO NINI TENA
     
  19. wasaimon

    wasaimon R I P

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli sioni kama tatizo liko kwa Nape kwani Makamba ameshindwa kuwazodoa wakubwa hivyo kama kweli ndivyo alivyotamka basi hakumtendea haki Nape kwani wenyeshida ndani ya chama chake hata wasio wanachama wanawajua.
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    matatizo yetoe yanayokikumba chama cha mapinduzi sasa hivi ni kutokana na makosa aliyoyafanya mzee makamba ktk kipindi cha uongozi wake

    makundi yote yaonekanayo sasa,yametokana na huyo aitwaye makamba na hii ilitokana na kuwachagulia wanaccm viongozi ktk kipindi cha kura za maoni

    kwa hiyo asimlaumu nape ajilaume yeye mwenyewe
     
Loading...