Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAKAMBA avishwa GAMBA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aaron, May 4, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    JANUARY MAKAMBA kavishwa gamba rasmi baada ya kupewa unaibu waziri sasa ni kibaraka wa CCM zile kelele zake bungeni nadhani zitapungua na ZITTO atakosa kampan yake...
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sio zitapungua, kwisha kabisa!
    Hicho ndicho baba yake alichotaka - awe waziri.
    However, hiyo ndo safari ya kuwa waziri kamili in less than two yrs to come!

    Read this space!
     
  3. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    He never been smart so far but he pretended to be!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,705
    Trophy Points: 280
    Mpuliza tarumbeta kaonyeshwa ndimu/limao. shughuli imekwisha.
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lets wait and see.
     
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio maana alikataa kusain form ya kutokuwa na imani na PM.
     
  7. b

    backer Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila jamaa wamemmaliza vibaya, hawezi tena kuongea maana anatakiwa kuitetea serikali.kwisha kazi yake.jamaa hawa ni wabaya kweli kweli kwenye mipango.
     
  8. e

    environmental JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    atakuwa yeye hata weza tena kutengeneza mazingira ya kuonekana anawatetea wananchi
     
  9. s

    sajo boy Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka kuwa rais wa Tanganyika
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    January Makamba ni ni CCM na ataendelea kuwa CCM mpaka atoke huko, lakini hilo la uwaziri kama kweli ni mpambanaji hakutaweza kumfanya arudi nyuma. Huu ni mtihani kwake, ndipo Watanzania na vijana wenzake watakamjua ukweli wa yale aliyokuwa akiyapigia kelele.

    Kuhusu Zitto kukosa kampani yake, hapa nina mawazo tafauti. Watu kuwa wanatoka vyma tafauti hakuna maana wawe ni maadui. Mnaweza kutafautiana vyama lakini mkawa na mtazamo mmoja (ijapokuwa mkawa mnatumia mbinu tafauti). Kwangu mimi, siasa si uhasama.

    Mpinzani wako ni kioo chako cha kuangalia wapi pana kasoro ukajirekebisha. Nguvu ya CDM inatokana na makosa ya CCM.
     
  11. l

    london JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uteuzi wa January Makamba una walakini. Rais alipaswa alione hili kwamba kuna conflict of interests katika wizara hii ambayo pamoja na mambo mengine ni kuyadhibiti makampuni ya simu ikiwemo Vodacom. Dada yake Mwantum alitumia nafasi yake kupitia Vodacom Foundation kumwandalia mazingira ya ushindi jimboni kwake Bumbuli. Shule zilijengwa na vifaa vya elimu vilipelekwa kwa mgongo wa vodacom social responsibility, hata zahanati zilipata ufadhili wa vodacom. Je January ataweza kudhibiti makampuni ya simu yanayokiuka taratibu za kodi etc likiwemo la dada yake la Vodacom?
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    dada yake Mwamvita...
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    titanic ndio imeng'oa nanga kama hamjui ......let wait and see
     
Loading...