Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba atakuwa nani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Apr 11, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Huyu babu sasa atafanya kazi gani??Maana sioni wapi pakumuweka angalau amalizie siku zake zakuishi!!:doh::noidea:
     
  2. Onambali

    Onambali Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakuwa meneja mkuu wa hotel yake pale morogoro
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mbona anafaa sana kuwa Comedian wa chama, badala ya kupoteza pesa kibao kuwalipa Ze comedy wakati wa Kampeni, Wasipomtumia hilo eneo kweli CCM watakuwa hawazijui vizuri resources walizonazo
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo akaungane na Akina H,kopa??Na kaptenyo komba!!
     
  5. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Atarudishwa kwenye ukuu wa mkoa si unaona kuna gaps ambazo zipo kwenye RCs hazijajazwa eg DSM
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    atakwenda porini kulinda minara ya simu, maana nasikia kila palipo na mnara wa simu ni shamba lake.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yes hii ndiyo resources mobilization.
     
  8. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    arudi kufundisha somo ya siasa shule za msingi, asaidie kuwapa wanafunzi ukweli wa siasa na experience yake
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    au akawe mwalimu mkuu makamba seko
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Akanywe kikombe kwanza.
     
  11. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa uvuaji gamba huu sinta shangaa akirudishwa kuwa mkuu wa mkoa wa dar es salaam , kama vile pensioner mukama alivyo rejea maanake siunajuwa kujivua gamba kunafuatiliwa na kubalance equation YA MAKUNDI,hapa nikama kununua mswaki wakati unajino moja tu mdomoni
     
  12. N

    Ng'wamagigisi Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akawe "Mratibu Mkuu wa Safari za Loliondo kwa Babu"
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sintoshangaa kama akirudi kuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam
     
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    akamsaidie BABU loliondo kugawa kikombe, atleast mchango wake kwa jamii utaonekana directly!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si ataendelea kuwa babake Januari na mwamvita au?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kutokana na kauli ya mwenyekiti wa CCM Mh. J.K... inayohusu kuvua gamba... basi makamba ni Gamba lililovuliwa na CCM

    i.e. Makamba ni Gamba
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    aende msondo kuna uhaba sana!

    'makamba' 'makamba'
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hawa CCM wanatuzuga tu. Sitashangaa kama Jk ataamua kumpa nafasi moja wapo kati zile nafasi zake za zawadi ili akakae mjengoni (bungeni) na kupiga usinginzi + comedy!

    Wooooote hawana maanaa....wanatuchezea akili kama vile sisi ni watoto wa wadogo!
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilikuwa nawaza kitu kam hicho kwani mimi sidhani watamwacha!!lazima wakampe hata kacheo!!
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwani kuna watu ambao wanatakiwa kufanya kazi hadi wafie kazini? Umri wa kustaafu kisheria ni miaka 60 na tayari Mzee Makamba alishafikisha huo umri
     
Loading...