Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba asema amefunga mdomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, May 5, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na Waandishi Wetu, jijini Habari LEO

    ALIYEKUWA Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Yusuph Makamba, ambaye alijiuzulu wadhifa huo hivi karibuni baada ya kukitumikia chama na Serikali kwa miaka 50, amesema imetosha na anafunga mdomo.Akizungumza leo asubuhi kwa njia ya simu, Makamba amesema ameongea vya kutosha na anawaheshimu viongozi waliopo madarakani kwa hiyo sasa anawapisha wengine nao waendelee kuongea.

    “Kwa sasa sina la kuongea. Nimeshaongea sana katika miaka yangu 50 ya kuitumikia Serikali hii. Sasa inatosha,” amesema Makamba.

    Makamba aliyasema hayo mara baada ya kupigiwa simu na ili aweze kufafanua zaidi kuhusu suala lililoibuka ndani ya CCM la kujivua gamba na mwelekeo wake baada ya kustaafu wadhifa huo.

    Hata hivyo, mara kwa mara Makamba aliendelee kusisitiza kuwa hana kauli kwani hivi sasa amefunga mdomo na ahitaji tena kuzungumzia suala lolote.

    Hivi karibuni safu ya viongozi wa chama hicho walijiuzulu katika mkutano Mkuu wa Taifa wa CCM uliofanyika mjini Dodoma.

    Kujiuzulu kwa viongozi hao kulitokana na chama hicho kudaiwa kwenda mrama kutokana na utendaji wao kuwa mbovu pamoja na ushauri.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huyo mzee ndiye aliyeharibu ccm hasa tabia yake ya kulea makundi ndani ya chama ,hii zmabi itamtafuna had mwisho
     
  3. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wizi mtupuu
     
  4. N

    Ntandalilo Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini anafunga? utumbo wake huwa ni msaada mkubwa sana kwetu..................
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata angeacha huo mdomo wazi hana platform ya kuongea wala wakumsikiliza
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angeendelea kutoa pumba zake!maana ni commedian mzuri wa kuchekesha
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa kafunga mdomo mwenzetu kapumzika, lakini na Tambwe Hizza je???????????
     
  8. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,632
    Likes Received: 3,494
    Trophy Points: 280
    utu uzima dawa ndio maana anamua kunyamaza maana akiongea neno lolote sasa hivi litatafisiriwa ndivyo sivyo. bora afunge kapu lake mzee watu
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Afunge tu mdomo
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Awe emsii wa harusi nk ni kazi nzuri na inalipa na anaiweza
     
  11. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,632
    Likes Received: 3,494
    Trophy Points: 280
    :happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy::happy:
     
  12. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri akae kimya, kwasababu alishindwa kutambua kwamba viatu alivyopewa vinampwaya. Kama utendaji wake ungekuwa umetukuka nafikiri angekabidhiwa rungu kusimamia zoezi zima la kujivua gamba. Vile vile ni vizuri akae kimya kwa sababu huwa ana tabia ya kuzungumza mambo akikosa umakini na kusababisha kauli zake kuchukuliwa na kuzidi kudidimiza chama chake.Kwa msingi huu nafikiri AMESHAURIWA KAMA SIO KUSHURUTISHWA kukaa kimya.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeshaharibu kwa miaka 50 sasa hata ukifungua hilo bakuli itasaidia nini?
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    na akafie mbele......
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Usimwombee kifo - usije ukamtangulia.
     
  16. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba kuna namna 'wamemfunga' mdomo? Basi wamshauri atafute super glue augundishe kabisa.
     
  17. N

    Nyambu Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo makamba ameropoka sana alafu kagundua alikuwa anauzwa mwache mjinga kagundua ni mjinga:israel:
     
Loading...