Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba apewe udaktari wa heshima!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mganga wa Jadi, Jan 10, 2011.

  1. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kutokana na kauli zake za hovyo na vitendo vyake visivyoendana na umri na cheo alicho nacho, nina mtunuku huyu bwana udaktari wa heshima, naye aheshimiwe na wapuuzi wenzake wanaovaa nguo na kofia za kijani, na kuongeza list ndefu ya ma daktari feki akimfuatia yule mkwere wa magogoni.
    Hongera sana Dr Yusuf Makamba
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmmh,hao wote wanaovaa kofia za kijani????wote wana degree za heshima na wanafanana na Makamba??
     
  3. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao wa kijani ndo wanao ushabikia na kuheshimu huo udaktari feki !!!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    safari hii mtajibeba na hizo cheap generalization na arguments ( Sitta,Salim Ahmed Salim, Mwakyembe,Magufuli,Tibaijuka na hao wote wanachama milioni ngapi wanashobokea Doctorate feki????suala la Kikwete mfano kupewa Degree ya heshima linailetea vipi nchi shida,mtu kama hana uwezo na Makamba wake msiseme wanachama wa CCM,kwani sie ndo tulimpa,si alipewa na vyuo vikuu tena kingine cha nje ya nchi?????Tunaacha kujadili DOWANS,Katiba,ufisadi unaoendelea tunaleta thread za Degree za heshima? zinatulisha sisi au kutuletea pembejeo za kilimo na madawa hospitali,kujenga barabara??? NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK,many of the CCM members do not even know that he has that doctorate.
     
  5. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio wanaongozwa na kiranja wao mkuu JK! Kama anawakumbatia wale wenye degree feki na kuendelea kuwapa uwaziri kama Mary Nagu, Nchimbi na wengine, atashindwaje kushabikia degree za mezani? Mkwere ndio anayewafanya wafuasi na wanachama wake kuendekeza hayo! Mara leo kapewa degree ya heshima Mhimbili, mara UDOM kesho utasikia Mlimani-Engineering! Wacha tuvute subira!!
     
  6. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na mimi nampa u-dr. wa kuropoka an rasmi atakuwa anaitwa Dr. Dr. Yusuph Makamba.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nami namtunuku Degree ya Heshima atakuwa Dr Dr Dr Dr.......................Yusuph Makamba.
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    awe Dr (Uharo/fitna) Yusufu Makamba
     
  9. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Michelle mtu aliye kwenye hali ya maombolezo kama ndugu zetu wa Arusha hauwezi kumwambia mambo ya DOWANS, akakuelewa kwa sasa na hali hii imesababishwa, na Dr Makamba, Dr Kikwete na wenzao kama Mwema et al.
     
  10. K

    Kwiifoenda Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ishara ya vyuo vikuu vyetu kuchakachuliwa!
     
  11. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    waganga hu_award u_prof moja kwa moja kwsbb heshima yenu ipo juu, ndo maana majina yenu yanaanza kama vile prof. Maji marefu n.k_mpe nae u_prof mana mganga mwenzio yule wa Nkoogwe
     
  12. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    open ur eyes n c wat makamba z doin... Amekipoteza chama, anakipeleka kubaya,,, im nt too much into politix, but kwa kauli anazozitoa makamba, hapana!!!!!:...angalia jinsi gani ccm inazidi kushukuka
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    sasa unabisha???u among f em???
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM kuna wafuga majini na waganga wa kienyeji wengi! Dr + Dr + Dr nk!
     
  15. Quadratic

    Quadratic Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msimsahau Dr. Tambwe Hizza tafadhali
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiweka Dr. nyingi kwa makamba kikwete nae ataongeza!!, oohoo, shauri yako!!
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We Mdada nakuzimia? Nipe contact bana kama hujaolewa
     
  18. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kwa spidi hii by 2022 viongozi wote wa ccm nwatakuwa na degree za heshima. Kwa mfano tutakuwa na Dr. Tambwe Hiza, Dr. Mary Chitanda, , Dr. Lowassa, Dr. Vicki Kamata, Dr. Saidi Mwema, Dr. Aden Rage, nk. Hii itaongeza saana hadhi ya chama.
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kumbe na wewe ni Dr michelle? mhhuuu? teh teh teh teh
     
  20. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    profesa jk,mrisho......................hahahaahahaaaaaaaaaa.....kagundua
     
Loading...