Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba 'anataka kumuua mama yangu'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mizizi, Jun 26, 2010.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF, yapata siku kama ya 3 au ya 4 leo, nikipita pale Fire, ukitokea magomeni, mkono wa kushoto kwenye ukuta wa shule ya jangwani kuna maandishi yanayosomeka, "MAKAMBA ANATAKA KUMUUA MAMA YANGU" maandishi hayo yameandikwa sehemu tatu tofauti kwenye ukuta huo. nashindwa kupata majibu ya haraka juu ya maandishi haya. kuna uwezekano yakawa na maana kubwa zaidi, sidhani ni ya kupuuzia.

    Nawasilisha
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Sijui kama kweli tuna vitengo vya intelijensia au vipo kwa jili ya mshahara tu, sielewi na siamini kwamba maneno kama hayo yanayomtaja mtu kama huyo yaachwe hivi ivi, asante kwa kuwa mchunguzi, nilikuwa nampigia Kovu, sorry Kova naona simu yake inaita bila majibu ila kwakuwa naishi jirani naye hapa mtogole nitamonya baadae.

    Nice observation, keep it up mpwa.
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ............hatuna utamaduni wa kuzuia matatizo ila kushughulikia consequences au outcomes zake tena at very late time in a fire brigade fashion!!! something need to be probed urgently! kama Makamba anataka kumuua mama yake kwa nini na yeye asifanye mkakati wa kumuua Makamba maana katika fani ya vita inasema 'the best way to fight is to strike before you're struck'. Naisihi hii wing ya usalama wa CCM oohps sorry usalama wa Taifa waishughulikie hiyo haraka.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ni vichaa hawa wanaoandika kwenye kuta za majumba na mabarabarani...A serious broda or Sisto wouldnt put such a graffiti on the roadwalls to expect a reaction from the civilians or government organs...Hao wapo kila mtaa wa nchi hii!
     
  5. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duh!,hao usalama wa taifa nao watakuwa na kazi,kesho mwingine akiandika jk anataka kumuua baba yangu atafutwe,mwingine ataandika Pinda anataka kumuua mke wangu.Hivi ni vi2 vya kawaida sana kwenye jamii yenye watu wengi hasa hasa walio frastruated.Tembelea maeneo ya vyoo vya chuo chochote(especial vyenye wanafunzi wa certificate,diploma),vyoo vya sekondari,shule za msingi.Utaelewa ni umri gani na aina gani ya watu wanaopenda hayo mambo.
     
Loading...